• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản! (07/10 - trag 17)

Lovesjckd

pro nao cai vao bi loi bi reset hien chu nokia thi thao the nho ra rui khoi dong lai xem nhe . Vao dc may rui hang cam the nho roi test lai font khac .
Em dung dd anh mod thong cam

01686539527

em cài vào . tắt máy bật lại thì thôi rồi . hiện đúng chữ NOKIA . đành phải RESET 3 ngón . bùn luôn . cài trên N82

fansex

Có bác nào giúp em với con n82 của em bây giờ duyệt web tiếng việt thì nó hiện chữ ô vuông hok ah mấy bữa trước vẫn ngon lành tự dưng bữa nay trở chứng.Máy em là hàng công ty,em đã thử 4mat máy lại mà vẫn thế huhuhu.....

anhchanbonmat

Có bác nào giúp em với con n82 của em bây giờ duyệt web tiếng việt thì nó hiện chữ ô vuông hok ah mấy bữa trước vẫn ngon lành tự dưng bữa nay trở chứng.Máy em là hàng công ty,em đã thử 4mat máy lại mà vẫn thế huhuhu.....

vậy từ hôm mấy bữa trước như bạn nói bạn có cài phần mềm nào làm đụng hôn

fansex

Hình như có cài cái từ điển gì mdisc thì phải ^^! Bác giúp em với em cài cái flip này vào rùi thì đổi sang font khác nhìn cũng kool nhưng mà nhưng có nhìu chữ vẫn giữ nguyên font chữ của máy sau đó xài lại default font thì bị lỗi lun cái fon của máy và em lại phải 4mat nữa mới khổ chứ huhu...