• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

@phonguyenbao...Cái này đã từng bị trên 5k8 của thằng b..tắt nguồn khởi động lại xem sao b...?

tyheo44

cho em hỏi cái.em cài phần mềm này vào máy và đã intall rùi nhưng khi em mở ứng dụng ra thì ko tìm thấy icon của phần mềm.tại sao vậy hả các bác aj biết chỉ dùm em cái.:-? :-?

bạn cài fipfont chưa?nó nằm ở trong đó để bạn chọn font bạn muốn dùng đó.chứ nó ko hiện icon...zo cái icon fipfont đó bạn

phonguyenbao

bạn cài fipfont chưa?nó nằm ở trong đó để bạn chọn font bạn muốn dùng đó.chứ nó ko hiện icon...zo cái icon fipfont đó bạn

mình cài rồi bạn ah.và mình cũng cài một vài font vào.rùi sau đó khởi động lại máy nhưng vẫn vậy.bạn bảo ko có icon thì sao ở bài hướng dẫn của chủ thớt lại có icon to tổ chảng vậy?

tyheo44

mình cài rồi bạn ah.và mình cũng cài một vài font vào.rùi sau đó khởi động lại máy nhưng vẫn vậy.bạn bảo ko có icon thì sao ở bài hướng dẫn của chủ thớt lại có icon to tổ chảng vậy?

bạn thử gỡ bỏ cài lại xem sao...chứ mình cài fipfont rồi cài thêm mấy cái font nó đều nằm ở trong đó hết mà....

tyheo44

với lại bạn hiểu sai ý mình rồi!cái icon fipfont là bài của chủ thớt...mình cài thêm mấy cái font mà anh jack post thì nó nằm trong phần mình chọn font để hiển thị...chứ ko phải là mình nói nó ko có icon....;;)

vinhtuong1990

Đây là cách đặc biệt nhé anh em :
_dùng x-plorer vào C:\Data\FlipFont chép mấy cái font mình sưu tập đc là sài rất nhiều font nhe:p

Anh nào giúp em cài x-plorer vào 5530 với , em cày hoài lỗi hoài
P/s máy hok hắc , có segin phần mềm hjx

Status
Không mở trả lời sau này.