• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

Inuyasha1987

Híc cái này thay đổi cả phông của văn bản và phông của web à, kiểu này đọc văn bản với lướt web khó quá anh panrai ơi, có cách nào khắc phục ko ?

dendrotrang

mình thích cái font nhữ nghiêng , nhưng sao khi cài vào rùi nó vẫn còn 1 vài kí tự là kiểu chữ mặc định vậy , ko thay đổi dc hết hả mấy bác

ngothangno1

bác nào có font Times New Roman như trên máy tính dành cho mobile thì share cho em với.thanks

suzu_sugus

Thanks, cop mấy cái file vào là hết trial ngay. CÁi font Zapf Chancery đẹp thế mà 2 ngày mất thì fí lắm. :))

barclays

font unicode hết ko bác. cài vô ko đọc tiếng việt được thì cũng như không

viethan2

Mới tải cái này về vọc chơi . Ma xui quỷ khiến thế nào mình lại đem mấy cái fonts.tff quăng hết vô c\data\plipfonts. Bi giờ máy khởi động ko được .fotmat 4 ngón cũng ko ăn thua.Ko thể nào bật nguồn lên để xóa mấy cái fonts đó:( bro nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp mình với . Thank

avadakedavra799

Posted via Mobile Device anh nào giúp e làm full káj font chử nghiêng với, e copy vào hết rồi nhưng vừa nhấn chọn là nó sọc màn hình rồi tự restar lun, ko thấy tự đổi font?

panrai

Super V.I.P
Mới tải cái này về vọc chơi . Ma xui quỷ khiến thế nào mình lại đem mấy cái fonts.tff quăng hết vô c\data\plipfonts. Bi giờ máy khởi động ko được .fotmat 4 ngón cũng ko ăn thua.Ko thể nào bật nguồn lên để xóa mấy cái fonts đó:( bro nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp mình với . Thank
nếu mà làm mọi cách ko đc thì bạn dùng jaf chạy lại xem sẽ hết ngay mà
Posted via Mobile Device anh nào giúp e làm full káj font chử nghiêng với, e copy vào hết rồi nhưng vừa nhấn chọn là nó sọc màn hình rồi tự restar lun, ko thấy tự đổi font?

bạn xóa và cài lại thử xem bạn,có hết ko sau mà kì vậy mình sài có thấy bị như vậy đâu:))

viethan2

panrai ui.Máy mình 5530 fimware mới nhất thì dùng chuơng trình Jaf nào thích hợp. Anh chỉ rõ giúp đc ko .Mấy vụ này mình ko rành lắm . Anh có link ko cho em xin luôn đc ko! xin lỗi vì làm phiền anh nhìu wa.Thanks

huynhkyphu

mình chép font vào C:\ theo đường dẫn mà chủ topic nói rùi, nhưng khi vào soft thì ko có :(

cupidbaby

mình dùng cái này thấy thay font khác bị lỗi tiếng việt tùm lum, tức quá quay lại font mặc định rồi:|

takeocat

cái này xài tốt lắm pro ơi nếu có thêm font nữa bạn nhớ chia sẻ nha

pekuon

Uh, bạn có thể share thêm một số font nữa không?3 font mà mình thích được một font nhưng hiển thị tiếng việt lại bị lỗi rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.