• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FLIPFONT V.5.0.1 - Thay đổi FONT chữ cực kỳ đơn giản!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
ơ em làm thành công rồi pác ơi , tại em thấy mí bác kia cứ bảo là bị lỗi và cài hok đc . em sợ bác kia nghĩ đây là chương trình bị lỗi nên em vào trả lời giúp thôi :D , cái này có cái hạn chế là chỉ sài đc 2 ngày còn lại thì bó phép :|

Hóa ra bản này cũng như bản cho V3.:|

saigon230206

Các bạn thử download cái này về xem thử nó co trial không nhé. Tui mới sửa lại, test thử rùi, không thấy báo 2 ngày gì đó nữa:D:D. Nhưng không biết nó có bị tình trạng trial sau 2 ngày nữa không thì chưa biết:))

vinhloc01811

mình cài cái này mấy ngày nay mà có báo trial gì đâu, xài bình thường mà?

hoangh34

bác chủ thớt cho hỏi chút: có thể chép mấy cái font(lấy từ c:/windows/font của PC) vào c:/data/Flipfont của ĐT để said đc ko ?

panrai

Super V.I.P
bác chủ thớt cho hỏi chút: có thể chép mấy cái font(lấy từ c:/windows/font của PC) vào c:/data/Flipfont của ĐT để said đc ko ?

ko đc đâu bạn ơi,nếu đc thì anh em đã làm rùi đâu có khổ như vậy đâu:D

tungoc11

mấy anh test dùm mình font ông đồ dc ko mình thích font đó lắm. trong thật dể thương. thank!!!

panrai

Super V.I.P
Cái này có font hỗ trợ tiếng Trung và tiếng Việt không bạn?
ý bạn hỏi gì mình biết mình chết liền,đậy là cách thay đổi giao diện font thôi mà đâu có hổ chợ cho bạn lên mạng đâu:-??

Chỉnh sửa cuối:

racroicuocdoi

úy bạn hỏi gì mình biết mình chết liền,đậ là cách thay đổi giao diện font thôi mà đâu có hổ chợ cho bạn lên mạng đâu:-??

Ý mình là : Phần mềm này có thay đổi được font hệ thống của máy không, và nó có font hỗ trợ đọc được cả tiếng Trung và tiếng Việt không? Giống như phần mềm FontRouterMan bên S60V3 ấy, nó thể copy một font hỗ trợ cả 2 ngôn ngữ trên vào một thư mục rồi có thể chọn font mà mình thích. Còn cái này mình đọc mấy bài trên thì không thêm font ngoài vào được mà phải online tải về.
Mình rất cần dùng cả 2 loại ngôn ngữ này trên máy nên mới tìm hiểu xem nó có hỗ trợ không, đặng còn quyết định mua máy :-?

panrai

Super V.I.P
Ý mình là : Phần mềm này có thay đổi được font hệ thống của máy không, và nó có font hỗ trợ đọc được cả tiếng Trung và tiếng Việt không? Giống như phần mềm FontRouterMan bên S60V3 ấy, nó thể copy một font hỗ trợ cả 2 ngôn ngữ trên vào một thư mục rồi có thể chọn font mà mình thích. Còn cái này mình đọc mấy bài trên thì không thêm font ngoài vào được mà phải online tải về.
Mình rất cần dùng cả 2 loại ngôn ngữ này trên máy nên mới tìm hiểu xem nó có hỗ trợ không, đặng còn quyết định mua máy :-?
PM này thì cổng tượng tự như FontRouterMan thôi nhưng cách cài thì cực kỳ đơn giản 2 font bạn hỏi thì mình ko thấy,nhưng bant thử xem trong gói của mình úp đó có sẵng ko

Inuyasha1987

Sếp panrai dạo này toàn cho ra sản phẩm good :)). Nhưng mà font hơi ít, kiếm thêm vài phông độc nữa đi anh panrai ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.