• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontChanger - Dành cho các bạn thích test font cách đơn giản nhất.

Nynk_102

Đừng tưởng phiên bản mới là tốt bạn nhé, hôm qua cài cho N73 cũng bị như thế và đã dùng bản này OK đấy. Chia vui cùng bạn!:))
Và bản cài 1 file.sis của mod Koj cũng ok, cài vào là dùng ok.
Posted via Mobile Device

blackhat007

Đừng tưởng phiên bản mới là tốt bạn nhé, hôm qua cài cho N73 cũng bị như thế và đã dùng bản này OK đấy. Chia vui cùng bạn!:))

Quên nữa, cái python này ko có runtime với bộ pips nên dùng python ko dc? làm sao khắc phục nhỉ!!

Nynk_102

Quên nữa, cái python này ko có runtime với bộ pips nên dùng python ko dc? làm sao khắc phục nhỉ!!
Python thì liên quan gì đến runtime với bộ pips nhỉ? Ko có nó thì python vẫn dùng bt mà.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Nhưng bấm vào nó ko chạy báo thiếu 2 cái này pác à!!

Thiếu thì cài vào xem có chạy được không? vẫn đề đơn giản mà, nó đòi cái gì cứ cài cái nấy vẫn không được thì gỡ ra, Do máy của mình cài đầy đủ nên không biết như thế nào, cái gì cài vào đều chạy được.:D

blackhat007

Thiếu thì cài vào xem có chạy được không? vẫn đề đơn giản mà, nó đòi cái gì cứ cài cái nấy vẫn không được thì gỡ ra, Do máy của mình cài đầy đủ nên không biết như thế nào, cái gì cài vào đều chạy được.:D

Nếu thiếu thì bác cài thêm vào thui, chứ e nghĩ nó ko liên quan đâu .
Posted via Mobile Device

2 cái này khi cài bản cao hơn thì nó có sẵn trong bộ cài, còn cài bản này sao ko có, định tháo ra cài bản cao hơn mà sợ cái fontchanger nó ko chạy nữa !! :-??:-??

bluedragon0307

1 số PM VH của mình bị như này, ai giải thích giùm mình dc ko? Có cách nào để xử lý ko?

Có PM nào dùng để edit các Font này ko nhỉ, nếu có cho mình xin link down. Tks trc

MinhThang

Manager
1 số PM VH của mình bị như này, ai giải thích giùm mình dc ko? Có cách nào để xử lý ko?

Có PM nào dùng để edit các Font này ko nhỉ, nếu có cho mình xin link down. Tks trc

Riêng X-Plore bạn vào mục thông tin, sau đó bấm 800 thử có hiện tiếng Việt chuẩn không, nếu vẫn lỗi font thì bạn nên dùng font hỗ trợ Unicode.
Bạn có thể vào đây để tham khảo và kiếm 1 cái Font ưng ý.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=53524

MinhThang

Manager
vâng Mod. tôi bấm nhầm topic mà không đọc lại.
tôi nhầm với topic này http://pdaviet.net/showthread.php?t=41423]

dùng cái này FontRouter

Mod khó chịu thì delete hộ cái

Nóng lắm chứ không phải là khó chịu đâu, vì mình đã cố tìm cách chia sẻ, mà bạn thì lại nói thế, hỏi sao không bực mình. Cái đó mình làm và xem trước được luôn, rất hay và nều bạn không muốn làm thì xem cái nào đó anh em đã Mod xong lấy về dùng thôi, nếu là nhầm thì không sao. Chúc vui vẻ :D

Nynk_102

Tình hình là font của bác bị lỗi, để sử lý bác qua bên ứng dụng việt hóa, tìm topic modfont của bác maddot ở mấy bài cuối hứơng dẫn sửa font đấy.
Posted via Mobile Device

NoNaMe1984

Bạn cứ dùng 2 bản này xem có được không nhé bỏ cái đuôi 7z, giải nén:

Hic hic mình đang dùng E71, làm đủ mọi cách kể cả format máy rồi cài lại mà khi kick vào FontChanger thì ko sao vào được, vào phát bị out ngay :(