• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 Việt hóa by .:-=™sockred™=-:.

haopro

FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8
FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 Việt hóa by .:-=™sockred™=-:.
FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 pm thay đổi Font chữ đơn giản nen đã có bản mới sử dụng dc những font có kick1 thướt lớn , nhưng chỉ dành cho những máy có ram nhiều

[download]http://www.mediafire.com/download.php?nnmdyzxdbjn[/download]

2356

Cái này có 2 File thì cài như thế nào vậy bạn? Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hok bạn?

haopro

Rất hay, song đọc đau hết cả mắt:)):)):))
Phóng to lên xem cho đỡ mỏi mắt kích thướt hình là 1200x1000 mà bợ lắm ( mà có điều là chữ thư pháp thui :)) )
Cái này có 2 File thì cài như thế nào vậy bạn? Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hok bạn?
Có hướng dẫn trong hình mà bạn

symbianhacker

N95 8GB không có thẻ nhớ thì cài vào đâu bạn? :-??
Lúc trước mình dùng font Hoa-Việt (14 mb) của xiaohuang và cài cái này vào bộ nhớ máy, khi khởi động lại máy thì bị đơ không boot được luôn, đành phải 4mat 4 ngón nên giờ sợ cái này lắm :|

2356

Lúc trước mình dùng font Hoa-Việt (14 mb) của xiaohuang và cài cái này vào bộ nhớ máy, khi khởi động lại máy thì bị đơ không boot được luôn, đành phải 4mat 4 ngón nên giờ sợ cái này lắm :|

Bạn cứ cài vào bộ nhớ Phone, mình đã đổi rất nhiều lần, nhưng chưa lần nào bị đơ phải 4mat máy hết :D

blackstars_ls

đúng rùi , khi làm song em khởi động lại máy thì ko mở được máy,cứ đen thui, vì khi đó dùng E66 nên ko ấn 4 ngón được , phải mang ra quán cho thợ sửa :((

haopro

mấy máy có bộ nhớ trong ko có thẻ nhớ thì mình potay , còn máy nào có thẻ nhớ thì nên cài vào thẻ nhớ cả 2 file sis ở trên lẫn font lun , có trục trặc SOS gì thì cứ rút thẻ nhớ ra là ok . Mình đã test thử font của bạn chungviet rất ok tốc độ load font cũng khá nhanh .

blackstars_ls

đúng là có 2 file nhưng ko phải tên là 1.sis và 2.sis như bác nói , nên ko biết cài sao cho đúng thứ tự.
2 files đó là.
FontRouterMan1.sis

FontRouter.LT v2.08 (build17093) opensigned.sis
cơ .

Nếu cài vào thẻ nhớ nhưng trục trặc , tháo thẻ nhớ ra vậy phải fomat thẻ nhớ lại mới bình thường ạ.

haopro

đúng là có 2 file nhưng ko phải tên là 1.sis và 2.sis như bác nói , nên ko biết cài sao cho đúng thứ tự.
2 files đó là.
FontRouterMan1.sis

FontRouter.LT v2.08 (build17093) opensigned.sis
cơ .

Nếu cài vào thẻ nhớ nhưng trục trặc , tháo thẻ nhớ ra vậy phải fomat thẻ nhớ lại mới bình thường ạ.

bạn cài file FontRouter.LT v2.08 (build17093) opensigned.sis vào bộ nhớ máy trước nhé
rồi tiếp đó cài FontRouterMan1.sis là xong.

magicQ

trời, N95 8gb thì cài vào bộ nhớ 8gb chứ cài ở đâu, hình như là bộ nhớ thứ cấp nếu để tiếng việt, còn tiếng anh thì nó là mass memory.

nguyenson_44

Nếu pm này cho phép lưu font bên ổ E thì tốt quá. Mình rã file.sis ra để chỉnh lại nhưng không được.

2356

trời, N95 8gb thì cài vào bộ nhớ 8gb chứ cài ở đâu, hình như là bộ nhớ thứ cấp nếu để tiếng việt, còn tiếng anh thì nó là mass memory.

Ý bạn đó hỏi là N95 8GB là bộ nhớ trong, lỡ bị lỗi thì làm sao rút thẻ nhớ ra được, chớ hok phải hỏi thẻ nhớ 8GB là "bộ nhớ thứ cấp" hay "mass memory" như bạn nói.
Cơ bản cái FontRouter này cài vào đâu cũng được, riêng mình mình cài vào C và chưa bị 1 vấn đề gì khi đổi Font khi cài vào C ( cả phần mềm và Font )

khoa123

Posted via Mobile Device 2 file em cho nó vào thẻ nhớ mà vẫn xi nhê,ko pị j hết :D,pm này dễ thay hơn font change. Đổi font trên thẻ lỡ khi pị gì là rút thẻ ra,restart lại máy. Cắm thẻ dô,đổi font khác :))

Chỉnh sửa cuối:

haopro

Nếu pm này cho phép lưu font bên ổ E thì tốt quá. Mình rã file.sis ra để chỉnh lại nhưng không được.
pác rã nó ra bằng cái SIScontents thì cài vào nó báo lỗi hoài hà , cái này mình bung và đóng gói bằng thằng smartSIS đó .
Posted via Mobile Device 2 file em cho nó vào thẻ nhớ mà vẫn xi nhê,ko pị j hết :D,pm này dễ thay hơn font change. Đổi font trên thẻ lỡ khi pị gì là rút thẻ ra,restart lại máy. Cắm thẻ dô,đổi font khác :))

pác nói đúng quá , Chuẩn ko cần chỉnh lun

nguyenson_44

pác rã nó ra bằng cái SIScontents thì cài vào nó báo lỗi hoài hà , cái này mình bung và đóng gói bằng thằng smartSIS đó .

Mình rã = sisware. Đóng gói bình thường. Ý mình nói là: nếu chuyển thu mục Data (Chứa font của pm này) qua được ổ E thì tốt. Mình thử chuyển = cách sửa đường dẫn trong file sis cài đặt nhưng khi cài và dùng thì Ko được. PM này mặc định sẵn là C rồi.

khoa123

Mình rã = sisware. Đóng gói bình thường. Ý mình nói là: nếu chuyển thu mục Data (Chứa font của pm này) qua được ổ E thì tốt. Mình thử chuyển = cách sửa đường dẫn trong file sis cài đặt nhưng khi cài và dùng thì Ko được. PM này mặc định sẵn là C rồi.
Posted via Mobile Device ko đâu anh,anh cứ quất 2 file vào thẻ,rùi vào pm chọn font xài thui. Font để đâu cũng xài đc hết