• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FontRouter.LT_v1.06 RC2+FontRouter_LT_v2.8 Việt hóa by .:-=™sockred™=-:.

DinhTuan

Posted via Mobile Device
cai vao the hay may cung duoc,vi phan mem cho phep dung font tren the luon,neu co su co chi viec rut the ra thui ma

kauchunho

Giup mik vs. Mik cđặt máy báo lôĩ cập nhặt. Vào remove font raute của máy mak k dc. Làm sao đây các bác.

kauchunho

Phần app manager là phần quản lý ứng dụng hả. Mik vào tìm ko thấy cái font để xóa. Hix

hvnh

hix cái này nguy hiểm hơn font change nhìu ,ngay cả hi mình cài font change vào bộ nhớ máy ,cài font .ttf vào bộ nhớ máy mà bị lỗi thì tháo thẻ nhớ ra vẫn bình thường ( n78 ) còn cái này :| nguy hiểm wa vừa mới fomat lại máy xong vì o chịu copy font từ bộ nhớ máy sang thẻ nhớ cái này lỗi là do file cài đã có sẵn 1 font (o hổ trợ tiếng việt) và mình lại chọn đường dẫn đến font mình đang sử dụng -> 4mat :( nhưng mà dùng cái này hay phết dung lượng lại bé nữa :d mun caì font vào ổ c o cần chỉnh sửa j giống font change

Chỉnh sửa cuối:

Hackimtinh

Cám ơn các anh rất nhiều nhờ topic mà em đã đổi được font hòi trước dùng N78 test mọi cách vẫn không được mà còn tốn 100k giờ chuyển qua E63 làm 1 phát là song ngây!

kauchunho

Hix. Em chẳng být xóa cái jh cà. Lỗi cập nhật hoài. Mà em hỏi xiú pda làm sao ý phải ko. Nhấn vào diễn đàm để tìm bài mak k đc. Toàn vào tìm kiếm để vào.

MinhThang

Manager
Hix. Em chẳng být xóa cái jh cà. Lỗi cập nhật hoài. Mà em hỏi xiú pda làm sao ý phải ko. Nhấn vào diễn đàm để tìm bài mak k đc. Toàn vào tìm kiếm để vào.

Lỗi cập nhật là bạn xem trên máy bạn đã cài bản nào chưa, nếu chưa thì bạn vào C và E/system xem có cái file đuôi text nào thì xóa nó đi và cài lại.

hvnh

bung file siis ra mà cài đặt thui bạn ah , mình tes thử xong thì ko cài lại font change đc nữa nên cũng đành bung font change ra để cho vào ổ C (dùng font change wen ui :D)

Hackimtinh

Em dùng E63 khi cài font khoảng 800kb là không khởi động được.fải lấy thẻ ra để khởi động laị,có cách nào khắc phục không các anh.

Nynk_102

Đấy là do font ko thích hợp với máy thui bạn ah. Máy mình dùng font gần 10mb vẫn tốt mà. Nhưng có một số font ko dùng dc cũng phải tháo thẻ ra khởi động lại để dùng font khác thích hợp đấy

Xgamex

Neu ban giai nen bang X-plore thi de gay loi cho font lam.Tot nhat ban nen giai nen tren PC truoc xong roi han test. Posted via Mobile Device