• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

hien98

font unbuntu cũng bị lỗi dấu nháy to chủ thớt nhé, mình test trên 5250 cả cho vào rof cả dùng soft đều bị bạn nhé

hinokakera

Cho mjk hỏi bộ thứ 2. Nokia Sans s60 là Regular hay Bold vậy bạn ? Mình thik Sans Regular, shear cho mik 1 bộ với nhaz, Hỗ trợ tất cả ngôn ngữ thì càng quý ^^ mình dùng X6 nên Rofs2 nhiều :)
Mik cảm ơn trước

chjppo

mình cai font Black Chancery khi mà ghim úb vào chọn ổ đĩa chung nó hay bị reset lại máy, có ai giúp mình khắc phục với

MinhThang

Manager
mình cai font Black Chancery khi mà ghim úb vào chọn ổ đĩa chung nó hay bị reset lại máy, có ai giúp mình khắc phục với

Bạn chọn lại chế độ kết nối trên điện thoại lại thử đi.

jesse2

cho mình hỏi Font - c6v7 by ihint with added symbols and smiley size fix by drigz giải nén ra thì được file 7z?

hopvan

ban nao chi mình cách edit lai font ko co phan mem gi giup edit ko nhi . làm sao khắc phục khi dấu nháy nhắn tin cứ dài ra nhĩ

YinYang

Active Member
k có pro nào add kí tự belle vào font để ae đang xài belle khi muốn đổi font k bị lỗi sao? :(

SunshineVietNam

k có pro nào add kí tự belle vào font để ae đang xài belle khi muốn đổi font k bị lỗi sao? :(

Đưa cho tớ font đi kèm mod belle mà cậu đang dùng + font c muốn đổi tớ add thử cho.
P/s: Pm trong yh thế rồi mà k thấy động tĩnh j cả +_+.

haitayhaiem

hjc, bác nào fix font cartoon cho dấu nháy nhỏ lại được ko? To thấy gứm luôn,hjc.

Chào bạn.
Mình đang sử dụng font của nhockfc trong [Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97
nên nếu dùng fonts bạn toàn bị lỗi ký tự của belle :(
Và mình muốn hỏi bạn cách tăng kích cỡ mặt cười, vì khi nhắn tín lúc chọn mặt cười thì nó to nhưng khi ở trong tin nhắn thì nó lại bé tý :-s
mình muốn nó lúc chọn và lúc ở trong tin nhắn nó to như nhau thì phải làm thế nào?
Nếu bạn ngại viết thì có thể fix luôn hộ mình cái lỗi mặt cười bé được k :D, nếu có thể thì full luôn CN nhé, thanks
link fonts cần fix: http://www.mediafire.com/?g2q3xzlbkil18to

Chỉnh sửa cuối:

bomvsbong

anh ơi sao em làm gjốg anh nhưng khi khởi độg lạj máy thj nó không lên nổ màn hjh cứ trắng lên rồj laj đen laj mấy lần. Xog là tắt ngòm. E phảj tháo thẻ ra để kđôg lạj. Máy em la 5230 a.
Em dùg dc font rùi nh sao k có 6 hay 7 trang ký tự dc biệt gì vậy. E mới dùg nên gà lắm aj pjt chj? Dùm em với ah. E dùg app đổi font ah.

Chỉnh sửa cuối:

damhuytho

thưa các bác hôm wua e ngồi nghịch fonts có làm được 1 cái nhưng hinh bị lỗi ở đâu đó làm cái isms lại hiển thị như vậy. các bro chỉ cho em cách fix lại với! thank nhiều