• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

jack_hunter97

Mấy cái phần mềm đổi font hoặc đổi font E/resource/fonts nhé! Thì thường xung đột với qt, c2z... nên nếu dùng 2 cái đó thì ko nên đổi font. Thick font nào thì cook thẳng vào FW là ổn nhất!

her........ resource , em ngỡ là ở data , cook vô fw thì em lười lắm, do thik cái nào thì đổi thui

nhaylau321

Mình cài Font Android + CN thì cái ttpod thì lỗi font, giờ phải làm sao để xài ttpod mà vẫn ko bị lỗi font Android + CN :(

langtu069

Hỗm cài Font Router bị sập nguồn h gê quá :(( Không dám cài :") Có điều kết cái font cartoon quá :))

ryuy

NHAHAO84 có font Android full symbol hỗ trợ tiếng Trung với Hàn ko share mình với. :D Ko thì add dùm mình 1 font đi. Tk trc nha :)

Windpr0

sao fonts pure mình thấy trên hình có kí tự đặt biệt , mà sao mình cài vô lại toàn ô vuông thế kia hjxhjx mà các bác cho hỏi Android + CN vậy CN là gì thế ? là China ư?

Chỉnh sửa cuối:

joeD

các pro ơi chi em đổi font với e sài nokia 603 mà dùng ct fontrouter wai ko đc nó kêu là thiếu thành phần LT j đó còn sài fontzoomer thì bỏ font cartoon+cn vào thì bị đơ CT còn đổi tên font cho vào thư mục hệ thống cũng chả đc có ai giúp dùm e đc ko THANKS nhìu

chithuan

Mấy pro ơi, ai giúp mình với mình có tải fonts hỗ trợ ký tự belle nhưng bị lỗi TV tùm lum, mình sửa lại hết bị lỗi TV thì không hiển thị được ký tự belle mà ra chữ è thay chữ OPTION, còn chữ à thay chữ EXIT. LÀm sao chỉnh lỗi này vậy mấy bạn. HELP

nguyenvanhai88

k có hỗ trợ sử dụng ah anh ơi.như thế này thì những ng gà công ngệ như em thì có mà chỉ có khóc tiếng mán thui.anh chủ topic ơi.hướng dẫn em sử động với.thanks anh nhá

biendt

ban nao chi mình cách edit lai font ko co phan mem gi giup edit ko nhi . làm sao khắc phục khi dấu nháy nhắn tin cứ dài ra nhĩ

mình cũng bị thế này.fix lỗi này thế nào vậy mọi người

kissandbye

Mã:
http://www.mediafire.com/?suzfct1m7ys59i2
đây là font Pure lite mình đã sửa lại size, các kí tự tiếng Việt và xoá đi các thành phần không cần thiết (dung lượng không đến 100kb).
Tất nhiên sẽ không có 7 trang kí tự hay tiếng Trung, Hàn, Ả Rập gì hết (mọi người có thể tự add thêm).
Mình đang tìm cách tăng size emoticon và font đang trong quá trình hoàn thiện nên có lỗi gì mong mọi người phản hồi (Mình tìm không thấy nữa :D)

ban ơi có thể cho mình lại cái này ko link này của bạn die rồi,mình rất cần.Thanks

Radium

Moderator
Hôm nay xin phép đào mộ topic để chia sẻ cho những bạn thích font SegoeUI giống mình. Font tiếng Việt đã được chỉnh sửa và thêm đủ 6 trang ký tự, ký tự belle
Font SegoeUI belle

Chỉnh sửa cuối: