• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FPT Mobile ĐN mời CLB PV Miền Trung Offline giao lưu.

hunter

Nghe đến cái vụ "dâu rễ bén duyên" là ưng cái bụng lắm rồi, phải cố gắng đi thôi. Chân dài, máy đẹp, công nghệ cao viva....!

Vietvnn

Super V.I.P
Mr Quân tối nay giup anh vụ sms nhé, trong nội dung có yêu câu người nhận phải trả lời "đi hoặc không" nêu không lần sau sẽ không sms nữa.

vuphong

Sao ít quá vậy ta? ANH EM đà Nẵng đâu hết rồi ? Anh em miền Trung đâu hết rồi?

CongNam

Tình hình là do trời mưa quá nên CongNam không thể ra được, mong anh em thông cảm. Chúc anh em có buổi off thật vui!
Nếu có quà anh Việt nhớ để cho em với nhé, mai mốt em ra nhà lấy.:D:D

Kenji1992

tình hình là sáng nay HTC đã giới thiệu ứng dụng nền tảng android , khá là thú vị , sau khi off xong sáng nay thì mỗi người đc 1 vài món quà lưư niệm ý nghĩa ,và có chụp lại 1 vài mẫu HTC show hàng , đây là bức chụp chất lượng nhất nên mình post lên cho anh em xem , và hình ảnh buổi offline ngày 06/09/09 sẽ đc các thành viên úp lên sau
sau đây là hình ảnh của các em nó show hàng

p/s : theo như thông tin của buổi offline sáng này thì có 1 sản phẩm của HTC sẽ phân phối trên toàn thế giới , hiện tại HTC chưa công bố sản phẩm này , đây là điện thoại test của anh trung làm bên FPT , nhìn con này khá ngon và theo như mình đc biết thì khoản tháng 10 con này sẽ đc công bố và giá của em nó là 8triệu đến 9triệu .

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Well-Known Member
tình hình là sáng nay HTC đã giới thiệu ứng dụng nền tảng android , khá là thú vị , sau khi off xong sáng nay thì mỗi người đc 1 vài món quà lưư niệm ý nghĩa ,và có chụp lại 1 vài mẫu HTC show hàng , đây là bức chụp chất lượng nhất nên mình post lên cho anh em xem , và hình ảnh buổi offline ngày 06/09/09 sẽ đc các thành viên úp lên sau
sau đây là hình ảnh của các em nó show hàng

p/s : điện thoại thứ 4 từ bên trái qua là sản phẩm của HTC sẽ phân phối trên toàn thế giới , hiện tại HTC chưa công bố sản phẩm này , đây là điện thoại test của anh trung làm bên FPT , nhìn con này khá ngon và theo như mình đc biết thì khoản tháng 10 con này sẽ đc công bố và giá của em nó là 8triệu đến 9triệu .

Bạn nói rõ cái điện thoại nào thế, nằm vị trí thứ 4 từ trái sang thì chỉ thấy con HTC Touch Diamond 2 và con to bự giống Blackberry thui àh, còn TD2 thì khỏi nói còn con kia chắc là HTC Snap :-?.

P/S: Bạn ôn thi tốt nghiệp nên ko có time đi vả lại trời ở Huế mưa ghê quá nên ko tham gia buổi off được, tiếc ghê luôn á :((

Kenji1992

Bạn nói rõ cái điện thoại nào thế, nằm vị trí thứ 4 từ trái sang thì chỉ thấy con HTC Touch Diamond 2 và con to bự giống Blackberry thui àh, còn TD2 thì khỏi nói còn con kia chắc là HTC Snap :-?.

P/S: Bạn ôn thi tốt nghiệp nên ko có time đi vả lại trời ở Huế mưa ghê quá nên ko tham gia buổi off được, tiếc ghê luôn á :((

con ở hàng đầu tiên á bạn
p/s : có thể mình nhầm , vì mình nhớ là có 1 con mới của anh trung ở FPT đang test thử . mình sẽ edit lại

hunter

Theo thứ tự từ phải qua trái và từ dưới lên :
1. Touch Pro 2 : Anh cả trong gia đình HTC (15tr) (anh ba Touch HD (14tr) có nhưng ko chụp hình)
2. Magic : Cặp song sinh anh tư trong gia đình HTC chạy Android (13tr)
3. Diamond 2 : Anh năm trong gia đình HTC (12tr)
Mấy chú còn lại ae biết hết cả rồi, đặc biệt có 1 chú ASUS lạc vào của Man Việt (bon chen ấy muh)

QuangThang89

Well-Known Member
Chời ơi, nhìn mà thèm quá, tự nhiên trở trời mưa tầm tã làm ko thể tham gia buổi off này :((

CongNam

Úi trời ơi! Sao mà hoành tráng thế. Mới mua con touch HD nhưng không có dịp show hàng cùng anh em.:(:)(:)((

tinh_la_gi

Administrator
Ủa seo hẻm thấy "chân dài" "chân ngắn" gì hết thế cà .. vậy bác thợ săn "huter" bị "xí gạt" rùi !!!
Chúc mừng buổi giao lưu thành công tốt đẹp.

truongthephuc

Đi off rất vui. Hy vọng sẽ thành lập Group HTC Đà Nẵng như mấy bác bên FPT nói

hunter

Ủa seo hẻm thấy "chân dài" "chân ngắn" gì hết thế cà .. vậy bác thợ săn "huter" bị "xí gạt" rùi !!!
Chúc mừng buổi giao lưu thành công tốt đẹp.
Hẻm có "chân dài" nào bên FPT hết, nhưng bù lại "con gái nhà nghèo" đi uống cafe khoe hàng ngồi mấy bàn bên cạnh cũng "đã đã con mắt". Trời lạnh vì mưa gió nhưng mấy em khoe vòng 1 cũng cảm thấy nóng cả người.
Buổi Off quá đã quá đã...!

Vietvnn

Super V.I.P
Một buổi off thú vị và bổ ích, chỉ tiếc a,e tham gia ít quá .....:-??:(

LRA

Mấy tấm ảnh này, ghép chung vào topic ảnh kia đi chứ nhỉ.
Hẻm có "chân dài" nào bên FPT hết, nhưng bù lại "con gái nhà nghèo" đi uống cafe khoe hàng ngồi mấy bàn bên cạnh cũng "đã đã con mắt". Trời lạnh vì mưa gió nhưng mấy em khoe vòng 1 cũng cảm thấy nóng cả người.
Buổi Off quá đã quá đã...!
Đúng là hết thuốc chữa...:(
Nhân tiện cũng điều tra thêm được 1 bí mật nho nhỏ khá là vui của hunter.:D

Tối hôm qua tính thế nào mà lại quên mang cái máy ảnh đi. Sáng nay lúc lên xe vẫn ngờ ngợ là còn quên cái gì. Đến nơi anh em nhắc mới nhớ là cái máy ảnh.

Phân tích 1 chút về buổi off hôm nay.
Thành công
  • Công tác tổ chức và chuẩn bị rất tốt.
  • Tăng cường tinh thần hữu nghị, giao lưu học hỏi giữa các anh em đam mê công nghệ.
  • Biết thêm được nhiều điều bổ ích về HTC nói chung.
Thất bại
  • Quán hơi ồn, nên ảnh hưởng đến việc nói chuyện giữa mọi người.
  • Do điều kiện thời tiết xấu nên anh em tham gia còn ít.
Lần tới, nên tổ chức 1 bữa nhậu để tăng thêm tinh thần hữu nghị đê.:D

vuphong

Đợt tới sẽ lên kế hoạch off tại Huế , chương trình cụ thể sẽ được thiết kế chi tiết, mong các anh em tham gia đông vui cho hoành tráng.:-?

roman_koala

Chào các anh em PV !
Xin cám ơn anh em đã không quản ngại mưa gió về tham gia giao lưu. Dù thời tiết rất xấu và không gian ồn ào ( tại thằng Braxin vs Argentina :))), lần đầu tiên nên còn khá nhiều sơ xuất trong tổ chức cũng như không khí chưa nóng lên, nhưng buổi Off cũng để lại những ấn tượng tốt đẹp. Anh em lần đầu tiên được giao lưu biết mặt nhau, tạo điều kiện thuận lợi cho các lần Off sau này. Hi vọng các lần tổ chức Off sau này sẽ chuẩn bị chu đáo hơn và anh em sẽ tham gia đông vui hơn.
Một lần nữa xin cám ơn anh em PV !