• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FPT Mobile ĐN mời CLB PV Miền Trung Offline giao lưu.

baoln

tình hình là sáng nay HTC đã giới thiệu ứng dụng nền tảng android , khá là thú vị , sau khi off xong sáng nay thì mỗi người đc 1 vài món quà lưư niệm ý nghĩa ,và có chụp lại 1 vài mẫu HTC show hàng , đây là bức chụp chất lượng nhất nên mình post lên cho anh em xem , và hình ảnh buổi offline ngày 06/09/09 sẽ đc các thành viên úp lên sau
sau đây là hình ảnh của các em nó show hàng

p/s : theo như thông tin của buổi offline sáng này thì có 1 sản phẩm của HTC sẽ phân phối trên toàn thế giới , hiện tại HTC chưa công bố sản phẩm này , đây là điện thoại test của anh trung làm bên FPT , nhìn con này khá ngon và theo như mình đc biết thì khoản tháng 10 con này sẽ đc công bố và giá của em nó là 8triệu đến 9triệu .

Đây- nó đây a e
- HTC TOUCH 2 ( hay còn gọi là HTC MEGA)
http://ai.rs/2009/08/htc-mega-preview-and-specification/

MDAcompact

Hi mọi người,
trước tiên, HTC VietNam xin gửi lời cám ơn chân thành nhất đến tất cả các anh em đã không ngại đường xa và trời mưa đến tham dự trong buổi họp mặt Offline chia sẽ về Hệ điều hành Android thông qua sản phẩm HTC MAGIC
Buổi họp mặt xem như lần đầu HTC VietNam & FPTmobile & PDAViet cùng nhau hỗ trợ thực hiện với tiêu chí tạo 1 sân chơi chung cho các dòng WM & Android. Rất mong được sự hưởng ứng của tất cả mọi người cho sân chơi này.
Trung thay mặt cho HTC VietNam xin gửi lời cảm ơn đến các anh em đã cùng tham dự và hứa sẽ sớm trở lại với Đà Nẵng và khu vực Miền Trung với các sản phẩm mới đầy hứa hẹn về tính năng cũng như phần cứng. Đặc biệt là các phần mềm bản địa - Việt Nam 100% để giúp người dùng Việt ngày càng quen thuộc với sản phẩm của HTC tại thị trường ViệtNam
Lần Offline tới, Trung hứa sẽ mang các mẫu HTC mà thị trường đang mong đợi như LEO, HERO, WM6.5 để show với mọi người và các bản ROM WM6.5 chính hãng ra để tặng mọi người nâng cấp trên các bản WM cũ
Cám ơn tất cả các bạn và hẹn gặp lại :)
Trung HTC

Kenji1992

Hi mọi người,
trước tiên, HTC VietNam xin gửi lời cám ơn chân thành nhất đến tất cả các anh em đã không ngại đường xa và trời mưa đến tham dự trong buổi họp mặt Offline chia sẽ về Hệ điều hành Android thông qua sản phẩm HTC MAGIC
Buổi họp mặt xem như lần đầu HTC VietNam & FPTmobile & PDAViet cùng nhau hỗ trợ thực hiện với tiêu chí tạo 1 sân chơi chung cho các dòng WM & Android. Rất mong được sự hưởng ứng của tất cả mọi người cho sân chơi này.
Trung thay mặt cho HTC VietNam xin gửi lời cảm ơn đến các anh em đã cùng tham dự và hứa sẽ sớm trở lại với Đà Nẵng và khu vực Miền Trung với các sản phẩm mới đầy hứa hẹn về tính năng cũng như phần cứng. Đặc biệt là các phần mềm bản địa - Việt Nam 100% để giúp người dùng Việt ngày càng quen thuộc với sản phẩm của HTC tại thị trường ViệtNam
Lần Offline tới, Trung hứa sẽ mang các mẫu HTC mà thị trường đang mong đợi như LEO, HERO, WM6.5 để show với mọi người và các bản ROM WM6.5 chính hãng ra để tặng mọi người nâng cấp trên các bản WM cũ
Trung HTC

mình xin thay mặt toàn thể anh em PV miền trung xin gửi lời cảm ơn đến toàn thể anh em FPT và HCT đã phối hợp thực hiện buổi offline đầy ý nghĩa vào ngày 6/9 vừa qua và chúc 2 công ty luôn thành công và mong sẽ có nhưng buổi off ý nghĩa như vậy . thân ái

LRA

Cậu có phải là cậu nhóc béo béo trắng trắng, ngồi cạnh cậu Phúc không?

truongthephuc

Hi mọi người,
Trung HTC

Thanks anh Trung nhé. Nghe anh nói nhiều về Diễn đàn HTC Việt Nam mà sao em tìm hoài trên mạng không thấy có vậy. Hồm trước anh giới thiệu anh đến từ diễn đàn HTC Việt Nam ma

tbatnhi

Bận quá, mãi hôm nay mới mò vào được PDA Việt. Giờ mới thấy hôm trước đi off lại không có tăng 2. Đề nghị mọi người lần sau phải bổ sung nhé.

Kenji1992

Thanks anh Trung nhé. Nghe anh nói nhiều về Diễn đàn HTC Việt Nam mà sao em tìm hoài trên mạng không thấy có vậy. Hồm trước anh giới thiệu anh đến từ diễn đàn HTC Việt Nam ma
chi nhánh HTC tại việt nam , nơi anh trung làm là ở sài gòn chứ hok phải diễn đàn HTC việt nam đâu bạn ahf
Bận quá, mãi hôm nay mới mò vào được PDA Việt. Giờ mới thấy hôm trước đi off lại không có tăng 2. Đề nghị mọi người lần sau phải bổ sung nhé.

hôm đó trời mưa mà làm sao đi tăng 2 đc pác