• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-isms 1.08

i_love_baby387

Cài lại thì cũng vẫn thế thôi, vì mình cài phát dùng ngay trong ngày đầu tiên đã phát hiện ra lỗi này:D
Chắc là do crack nên xảy ra lỗi này... Xài hàng chùa nhìn chung phải chấp nhận thôi:D

dracula_bg

Tui cũng bị y hệt bác này nè, mà nó cũng không chạy ngầm như bản cũ nên không thích lắm.
Mình già rồi nên xài đồ cổ hợp hơn:))

chạy ngầm hay không là do mình cài đặt. Mình dùng bản 1.08 này trên E71, chưa thấy lỗi lầm gì mà.

dracula_bg

Máy mình ko biết giờ sao nữa, mình xài bản này lâu rồi,dùng tốt,ổn định,và rất bình thường. Sau vài lần mình 4mat,và cài lại, đến mấy hôm nay,mình mới để ý,là nó bắt đầu lỗi tùm tum. Đầu tiên là việc có những tin nhắn mới , ở 1 số nhóm tói,tin nhắn vẫn không hiển thị ở đầu.vd nhóm bạn có tin nhắn đến,mới nhất,nhưng nó lại ko hiển thị ở đầu. Còn kinh khủng hơn là tin nhắn có trong i sms nhưng lại không có ở trong tin nhắn mặc định ở máy,mặc dù mình đã đồng bộ rất nhiều. Mình xài E63 v500.

hiển thị cái nào ở đầu cũng là do cài đặt mà, bạn cài đặt hiển thị sắp xếp theo thời gian hoặc theo số lượng.

khanhdbp

hiển thị cái nào ở đầu cũng là do cài đặt mà, bạn cài đặt hiển thị sắp xếp theo thời gian hoặc theo số lượng.

mình đã nói ở trên,là mình dùng bản này đã rất lâu rồi, và những lần trước dùng không có lỗi gì. Có nghĩa là lý do,mình không biết sử dụng,là không có. Thế mới đáng nói,là không biết lý do từ đâu.

Thank all. Cuối cùng giải pháp duy nhất là xoá sạch đi, cài lại, cuối cùng cũng đc. Lúc mình xóa i sms đi,thì trong danh sách tin nhắn,lại hiện lên đầu đủ, thế mới lạ chứ. Coi bộ bệnh này, theo mình rút ra, đó là bệnh cr :))

JS_AnhTuan

Active Member
mình đã nói ở trên,là mình dùng bản này đã rất lâu rồi, và những lần trước dùng không có lỗi gì. Có nghĩa là lý do,mình không biết sử dụng,là không có. Thế mới đáng nói,là không biết lý do từ đâu.

Thank all. Cuối cùng giải pháp duy nhất là xoá sạch đi, cài lại, cuối cùng cũng đc. Lúc mình xóa i sms đi,thì trong danh sách tin nhắn,lại hiện lên đầu đủ, thế mới lạ chứ. Coi bộ bệnh này, theo mình rút ra, đó là bệnh cr :))

m dùng suốt từ đầu tới giờ 4mat 20 lần rồi đâu thấy lỗi gì đâu.

sirtoan

chạy ngầm hay không là do mình cài đặt. Mình dùng bản 1.08 này trên E71, chưa thấy lỗi lầm gì mà.

Mình phá nãy h cũng ko bik cách cho nó ko chạy ngầm khi thoát ra như bản 1.3, bạn chỉ mình dc không?

tienquoc87

Mình phá nãy h cũng ko bik cách cho nó ko chạy ngầm khi thoát ra như bản 1.3, bạn chỉ mình dc không?

Nhấn
» Lựa chọn » Cài đặt » Cài đặt hệ thống » Ẩn từ danh sách tác vụ » chọn Hoạt động (hoặc Có, tùy bản dịnh).
☺☻

Bo0Bo0

Sao mình ấn hẹn giờ gửi tin nó cứ đứng im chả hiện ra cái gì là sao nhỉ

AlyCuong

Active Member
@ ấn vào có được đâu U

Bạn xem hình nhé.

Bo0Bo0

Hay bản Vh của mình lỗi nhỉ..bản của mình trông không giống của bạn
Của nó là hẹn giờ gửi tin..kick vào thì đứng im.

AlyCuong

Active Member
Hay bản Vh của mình lỗi nhỉ..bản của mình trông không giống của bạn
Của nó là hẹn giờ gửi tin..kick vào thì đứng im.

Mình đang dùng cái này, bạn test thử xem có đuợc không nhé!

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

Mình đang dùng cái này, bạn test thử xem có đuợc không nhé!

xem lại link đi !! cho mình hỏi chế độ mở khóa kiểu iphone là như nào vậy ??
tự mở khóa khi có tin nhắn hả ? ( dân thường nên hok biết ) sao mình chả thấy có gì xảy ra ??? để chế độ đấy hay không cũng vẫn thế !!

AlyCuong

Active Member
xem lại link đi !! cho mình hỏi chế độ mở khóa kiểu iphone là như nào vậy ??
tự mở khóa khi có tin nhắn hả ? ( dân thường nên hok biết ) sao mình chả thấy có gì xảy ra ??? để chế độ đấy hay không cũng vẫn thế !!

Đã fix link rồi đây. Mở khóa kiểu Iphone là sao bạn, mình k biết có phải dùng bản trên đây k nên k biết ngôn ngữ việt hóa thế nào. Mình nghĩ bạn đang nói các chế độ xem tin nhắn mới đến, bạn cài bản mình fix link thì có sự khác biệt rõ ràng đó.

Bo0Bo0

HIHI bạn kiia xài bản giống mình..mở khóa kiểu iphone mình cũng có nè..đó là kiểu nó hiện tin nhắn ra màn hình luôn đó,nội dung ý và tự động mở khóa nếu máy bạn đang khóa máy hỉu ko

AlyCuong

Active Member
HIHI bạn kiia xài bản giống mình..mở khóa kiểu iphone mình cũng có nè..đó là kiểu nó hiện tin nhắn ra màn hình luôn đó,nội dung ý và tự động mở khóa nếu máy bạn đang khóa máy hỉu ko

Tùy mỗi người thôi, mình thấy cái đó cũng hay mà ví dụ khi cho mượn dt, chưa gì tin nhắn hiển thị hết ra, tụi nó đọc hết còn gì.

w0nderb0y

oh thế ah... Nhưng mà máy mình chả thấy tự mở khóa gì cả. Phải click ok nó mới mở... Hình như lúc đầu cài nó tự mở luôn nhưg lúc sau chả thấy tự mở nữa... 0...0