• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free toàn bộ soft tính phí trên Market

nicklanick

Member
anh em download và cài đặt sau đó sử dụng như market bt nhé :D tạm thời chưa có pic chờ chút có pic thì edit sau ạ :D

http://www.mediafire.com/?shvr4wfcsqz7yuh

chart

Update :D hoạt động bt rồi nhé các bạn

Chỉnh sửa cuối:

QuangMJ

Tình hình kiểu này là down cho liệt máy thì thôi rồi... >"< Thank nhé... :x hôm nay vừa mua máy xong... >:)

nicklanick

Member
ứng dụng quá chuẩn, em đao ham quá mà treo máy mấy lần :D

tự nhiên mấy soft trước mình down bằng thủ công h nó cũng bắt update thế là em cắm sạc để từ đêm qua h thì đc rồi :))

huy15378

Quá hay đó chủ thớt. Mình tải đc cái Camcard để quét danh thiếp rùi đưa thẳng vào danh bạ - cực kỳ tiện lợi.
Thanks.

tiephien1

mình không hiểu. mình tưởng đây là ứng dụng để vào android trên máy tính chứ. down về lại là 1 file .apk là sao nhỉ?

nicklanick

Member
Quá hay đó chủ thớt. Mình tải đc cái Camcard để quét danh thiếp rùi đưa thẳng vào danh bạ - cực kỳ tiện lợi.
Thanks.

phải đề nghị mod cho bài này lên chủ đề đỉnh :D em cài bao nhiêu nặng quá lại phải up lại rom :))

galabuon

- chọn wipe all là nó xóa hết
- ko thì hard reset

ko cần phải up lại rom đâu