• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free toàn bộ soft tính phí trên Market

yeugapnganlanhon

Chủ thớt "bờ rồ" nhỉ \-/! Kiếm được cái này ở đâu hay phết ! cứ cài theo đà này.........treo máy hết. Con galaxy S i9000 coi bộ chịu cũng ko nổi.......:D

nicklanick

Member
Chủ thớt "bờ rồ" nhỉ \-/! Kiếm được cái này ở đâu hay phết ! cứ cài theo đà này.........treo máy hết. Con galaxy S i9000 coi bộ chịu cũng ko nổi.......:D

:)) em thì cứ cái nào bán đắt tiền là em down về dùng đc thì dùng ko đc thì remove:))

commander_HTC

@ nicklanick: sao mình cài lên máy và chạy nó rồi nhưng chỉ thấy mỗi giao diện nó giống market, ngoài ra không có hiện gì hết ráo, kể cả vào Download, và search cũng không ra gì vậy. Bạn có thể hướng dẫn cụ tỉ giúp mình không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

Theo mình tìm hiểu thì soft này có thể không tương thích với 1 số ROM của Desire. :-?

Chỉnh sửa cuối:

nicklanick

Member
@ nicklanick: sao mình cài lên máy và chạy nó rồi nhưng chỉ thấy mỗi giao diện nó giống market, ngoài ra không có hiện gì hết ráo, kể cả vào Download, và search cũng không ra gì vậy. Bạn có thể hướng dẫn cụ tỉ giúp mình không?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

Theo mình tìm hiểu thì soft này có thể không tương thích với 1 số ROM của Desire. :-?

ko phỉa tương thích đâu ạ. ko hiểu sao từ trưa nay em cũng ko vào đc nữa

commander_HTC

Thì ra là vậy :|

Mình vừa post update soft APKtor 1.0.8.7 và một số list of repositories tại đây, các bạn nào cần tìm soft có thể dùng chương trình này cũng được.

Mình chưa vào được Applanet nên không biết có giống APKtor không, nhưng đây cũng là 1 soft cho phép download free các app (rất nhiều app premium hoặc key , lisence...), sau khi update qua các repositories, số app lên đến trên 21xx. Đây cũng là 1 soft hữu ích đấy.

Hoden

Super V.I.P
pm này hay thật game nhiều, nhất là pm sextube >:) load nhanh khủng hổ trợ tải mp4 nhanh

itsme271080

Mình là mình "giận" bác lắm, tại bác mà mình đã reset phone 2 lần, hic, cũng tại tham quá cài nhiều app, mà em lại ko biết cách cài app lên thẻ nhớ. Vô cùng cám ơn bác

MoodyHN

Các pro cho hỏi cài cái này thì khi backup thì làm ntn ak? vì vừa thử Mybackup Pro(trả phí lun) thì nó kêu ko tìm dc link để backup, chắc nó chỉ tìm link (điện thoại sd card ý) về market thường thôi :D .... vậy khi dùng cái này (em mới cài thêm hơn 50 game đóng phí, toàn game chục mb trở lên ) thì em ko dám Up rom nữa, up là chit' vì ko bit backup ai bit chi em ntn với

nicklanick

Member
Các pro cho hỏi cài cái này thì khi backup thì làm ntn ak? vì vừa thử Mybackup Pro(trả phí lun) thì nó kêu ko tìm dc link để backup, chắc nó chỉ tìm link (điện thoại sd card ý) về market thường thôi :D .... vậy khi dùng cái này (em mới cài thêm hơn 50 game đóng phí, toàn game chục mb trở lên ) thì em ko dám Up rom nữa, up là chit' vì ko bit backup ai bit chi em ntn với

bạn đúng là 1 con sói tham lam :)) bạn cài nhiều thế mà ko thấy máy chạy chậm đi à :D mình nhớ ko nhầm thì cái mybackup pro đấy nó cho mình chọn nhiều cái rồi backup ra thẻ hết. rồi nó tự xuất ra folder là mybackup trên thẻ thôi :D bạn làm lại đi nhé. ko phải là nó báo ko tìm thấy link mà nó hỏi là dùng link đấy có đc ko thì phải :D

MoodyHN

em thử rồi nó chỉ backup những cái hệ thống + những cái em down bằng markiet thường thui, còn những cái từ chợ đên thì truy cập thử vào mybackup folder trên SD ko thấy có các file setup của những cái kia... máy em cài giờ siêu chậm, pin dùng bt được 8 tiếng là xạc, còn chơi trâu thì 3 tiếng xạc 1 lần....

nicklanick

Member
em thử rồi nó chỉ backup những cái hệ thống + những cái em down bằng markiet thường thui, còn những cái từ chợ đên thì truy cập thử vào mybackup folder trên SD ko thấy có các file setup của những cái kia... máy em cài giờ siêu chậm, pin dùng bt được 8 tiếng là xạc, còn chơi trâu thì 3 tiếng xạc 1 lần....

3 tiếng là đủ tiêu chuẩn rồi bạn nhé :D iphone chơi game 3d cũng chỉ đc tầm ý thôi :D

tuan1302

uh cứ nhấp vô ứng dụng hay game để down là load forever lun.
cứ pem dungeon defenders online mode coi máy nào pem quá 2 tiếng k :))