• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeStyl Windows Mobile v0.1.1.1 biến PPC của bạn đẹp hơn Iphone 100% HOT HOT !

winxp83

Tuyệt vời ngoài sức tưởng tượng của tui,đúng là nó không làm chậm máy nhiều, cảm ơn bạn nhiều lắm.

phongzonda

sao mình caì vào dopod u1000, màn hình vga landscape toàn bị lỗi hiển thị trắng một phần màn hình bên phải vậy

vbclg

Các soft về giao diện ngoài Today thì nên cài trên Main mới chạy nhanh và ổn định được Bạn ạ!;;)

Cái này cần NET CF hả bạn? mà sao mình cài NET CF vào rồi nó vẫn đòi NET CF mới chịu chạy? (tất cả mình đều cài vào thẻ- không biết có đúng NET CF không nữa, nếu có thể bạn cho mình xin bản NET CF cho o2 atom được không? bản .cab nghen.
cảm ơn bạn

minhluc

Cái này cần NET CF hả bạn? mà sao mình cài NET CF vào rồi nó vẫn đòi NET CF mới chịu chạy? (tất cả mình đều cài vào thẻ- không biết có đúng NET CF không nữa, nếu có thể bạn cho mình xin bản NET CF cho o2 atom được không? bản .cab nghen.
cảm ơn bạn

tình hình là e cũng bị đòi cái NET CF này,mấy anh cho e xin với nhé,thích quá mà ko xài đc,e xài WM5,e xin thanks nhiều ạ...:D

hiendak

12 giờ trưa thì phần mềm này ko hiển thị số 2.nên dễ bị nhầm là 1 giờ chiều.các bạn có cách nào khắc phục tình trạng này ko?(cái phần báo giờ bằng số bé bé ở trên cùng màn hình ý)

XuanTruong

Super V.I.P
cảm ơn bạn

tình hình là e cũng bị đòi cái NET CF này,mấy anh cho e xin với nhé,thích quá mà ko xài đc,e xài WM5,e xin thanks nhiều ạ...:D

Các Bạn Up rom lên WM6 thì sẽ không đòi NET CF nữa đâu vì đã tích hợp trên rom WM6 rồi. Bấy giờ còn dùng rom WM5 làm gì nữa Bạn, Còn nếu cần thì vào thẳng trang chủ của Microsoft mà download NET CF về nhé! Chúc thành công!;;):-?

dng

Làm sao config mục thời tiết để nó hiển thị vậy các bác ơi?

Chỉnh sửa cuối:

badshet

Anh ơi. giup em voi, em cài freestyl vào rồi sao màn hình nó đen thui thế anh? em HR cài lại thì lúc loading nó báo lỗi " Eros - There was a problem contacting your Freestyl server ... Please make sure it is running " ( em cài đúng như anh hướng dẫn có cả NET CF VÀ FLASHlite) máy em có bị lỗi phần chạy gì đó ko anh? anh giúp em với, em rất thích giao diện này anh à. em dùng OIIS WM5. hay là Win em bị lỗi gì hả anh?

kazza

chán quá, cài một đống vào máy để rồi không cạhy được, chẳng hiểu làm sao nữa, chán ơi là chán...

khanhduongdb2

mình thấy phần mềm này chạy khá mượt nhưng có một chi tiết nhỏ là phần khóa chạy không được ngon lắm , mình trượt mãi mới mở khóa được , bạn có thể khắc phục được nhược điểm này không ??