• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeStyl Windows Mobile v0.1.1.1 biến PPC của bạn đẹp hơn Iphone 100% HOT HOT !

cuongking

exec xài lỗi quá , thử từ hôm wa đến h SR lại không biết bao nhiu lần, chán

tom2005

xin bạn hướng dẫn cách cài Freestyler WM v0.1.1.1, Minh đã down về và giai nen roi mà o thấy file cài. cám ơn nhiều.

lycucu

phần mềm đẹp lắm bác! nhưng không hiểu sao cài vào máy em nhìn mấy cái icon không được rõ nét lắm ! tại máy hay tại icon ko rõ nét hả bác!!??

khanhduongdb2

mình nghĩ những góp ý nhỏ của mình có thể bạn bỏ qua nhưng theo mình nghĩ : lỗ nhỏ không vá thuyền lớn sẽ chìm .

sabrian

chạy nó có ngốn ram nhiều ko mấy bro,tình hình là máy mình chạy hơi bị nhiều soft nền nên chạy nó chắc die

ancola66

Super V.I.P
chạy nó có ngốn ram nhiều ko mấy bro,tình hình là máy mình chạy hơi bị nhiều soft nền nên chạy nó chắc die
Chắc bạn có nhầm lãn gì ở đây :-? Bạn chạy những soft thường trực gì mà nhiều vậy? . Chạy nhiều soft khác Cài nhiều soft :)). Nếu bạn ít phần mềm chạy nền (Thường trực) thì dùng vô tư có sao đâu:))

tai

Chào các anh . trong trường hợp này mình chép vào thẻ nhớ rồi cài được ko a.??