• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 30.030 mới dành cho Nokia N96

ninhnd

mình up len 30.033 rồi, muốn xem ti vi toàn phải cắm thêm tai nghe, trc đây không hề có chuyện này. mà cứ xem đc khoảng 1 phút lại out bảo là không có tín hiệu, đc cái dạo này bắt đc nhiều kênh phết

davidmai007

mà khi update lên phiên bản mới liệu những ứng dụng cũ mình cài vào có mất đi ko ?nghe nói là những ứng dụng đó vẫn còn trong máy sau khi update pải ko???
ah mình muốn hỏi thêm nữa là có thể dùng dây cáp CA 101 để update đc ko (cái dây cáp cũ CA 100 của mình bị đứt rùi)

ninhhot

mà khi update lên phiên bản mới liệu những ứng dụng cũ mình cài vào có mất đi ko ?nghe nói là những ứng dụng đó vẫn còn trong máy sau khi update pải ko???
ah mình muốn hỏi thêm nữa là có thể dùng dây cáp CA 101 để update đc ko (cái dây cáp cũ CA 100 của mình bị đứt rùi)
Posted via Mobile DeviceK mất đau b.cứ up thoái mái đi mà nó còn thêm dc ung dụng nưưa chứ.còn cáp thì m k biết vì m toàn up bằng 3g thôi ah.

nguyensuc

Chào các bạn, mình có một máy N96 xách tay made in china, mình đã sử dụng chương trình Nokia Software Updater nhưng không thể up lên ver 30.033, hiện tại version của máy mình là 12.043, mình phải làm thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

hhkkll

Nếu made in hcd mà có hệ đh thì bạn up bình thường bằng nsu hay up offline bằng phoenix or jaf. Còn nếu là hàng fake thì chịu.
Posted via Mobile Device

11511

Posted via Mobile Device
Đã có firmware v30.101 cho N96 nhưng tiếc là không có tiếng Việt.

11511

seo mình check tìm mà k thấy ta ? Để mai thử lại xem sao

Bạn vào: http://www.btusers.com.ar/nan/nokia/?productsid
nó hỗ trợ RM-247; 297 và 472. Vì thấy không có code của mình nên mình không up. Không biết có gì mới và hay hơn không?
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

Bạn vào: http://www.btusers.com.ar/nan/nokia/?productsid
nó hỗ trợ RM-247; 297 và 472. Vì thấy không có code của mình nên mình không up. Không biết có gì mới và hay hơn không?
Posted via Mobile Device

hem bik hack phone đc hem,có j mới hem chắc từ từ up wé

lemoncolor

Mấy anh cho em hỏi xíu.
Fr 30.033 có phải là Fr 30.33 không vì em mới vào cái Fr tool thì thấy xuất hiện thêm 1 Fr mới là 30.33?

11511

Mấy anh cho em hỏi xíu.
Fr 30.033 có phải là Fr 30.33 không vì em mới vào cái Fr tool thì thấy xuất hiện thêm 1 Fr mới là 30.33?

Fw 30.33 chính là 30.033 bạn à, hiện đã có 30.101 rồi đó nhưng không có tiếng Việt, nếu bạn thích thì có thể nâng cấp.

Posted via Mobile Device