• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới cho E71 ra mắt 210.21.006 - Hack OK bằng HelloOX 1.03

chubeo1979

các bác cho em hỏi, em đã co cer, co kkk rồi, lai sign helloox rồi, bây giờ chỉ việc cài helloox vào đt rồi chạy lun nó chứ kô cần chay mapdriver trước đúng kô ? Vì em đọc cách 3 thì thấy chỉ ghi là sign xong helloox thì cho chạy, máy sẽ tự chạy hết, nhưng lại đọc được bài có bác viết là phải chạy mapdriver trước rồi mới cài helloox. Và nếu chạy thành công helloox rồi thì là xong không cần phải xóa cái gì hết, và cứ thế là dùng máy thôi đúng kô? máy của em là E71-2 vừa up lên 210, đã chuẩn bị xong hết rồi chỉ là hơi run nên hỏi lại các bác thêm lần nữa cho chắc ăn. Các bác chỉ bảo giùm em nhé, Cám ơn các bác rất nhìu

tnt_115

mình đã hack thành công ..chỉ cần chạy helloox thôi ..nhưng ở giai đoạn cài rompatches thì bị pause nên bạn fair sign rom patches rồi cài bằng tay la ok ..chúc thành công