• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v31.0.016

k7rapper

FW này có dung lượng 118mb
chưa có thông tin chính thức về changelog

Zenki

Super V.I.P
FW này ngoài để Fix 1 số bug thì không có gì mới :D Cũng có thể coi là 1 bản minor của v30 vì cái này cũng không hack được :D

zippi

dù sao thì cũng đã v30 ... em là em ko ngại gi` bụp lên v31 đâu :))

Nhưng có khi nào úp v31 thi` 2 ngày sau có hack v30 ko nhỉ :((

NguyenDucDung

k7rapper: máy trên hình là của bạn?
hôm nay mình vừa thử qua NSU nhưng không thấy có gì mới, máy mình thuộc vùng EURO3

spiderman_anhvu

Có gì đâu mà các bác phải boăn khoăn :p

1. Nếu bạn đang xài V30 đã hack => Tiếp tục up lên V31 đi, vẫn cài ok mà :D
2. Nếu bạn đang xài V31 chưa hack => Đằng nào chả không hack được, bấy lâu nay đã quen với việc sign phần mềm rồi, hack luôn :p

Vì thế, theo quan điểm của mình là, có version mới => fix được thêm bug nào thì tốt cái đó => up up up :D

zippi

Liệu up lên v31 rùi thi` các file cer còn hoạt động ko mới là vấn đề nhạy cảm :((

hilaryteri

V31, V30 hack tốt, cứ up lên vô tư đi!
Khuyên là format máy đi rùi up lên, chứ newbie thì coi chừng die phone nếu để nguyên! hihi!

hoalang

Member
Cho mình hỏi fimware mới 31.0.016 của N82 có cho máy sử dụng tiếng Việt không vậy,và nó có gì hay hơn bản cũ ,trả lời gấp dùm mình đi,để mình còn up thử coi sao:( thank các bạn