• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G@meloft - Zombie Infection

nouvu2372

G@meloft - Zombie Infection

NEWYORK NĂM 2011. 1LỌAI VIRUT LẠ BIẾN CƯ DÂN TẠI ĐÂY THÀNH NHỮNG QUÁI NHÂN ĐÁNG SỢ.VÀ BẠN LÀ 1 PHẦN CỦA SỰ HI VỌNG CỨU NHÂN LOẠI KHỎI SỰ DIỆT VONG.VỚI NHIỀU VŨ KHÍ ĐA DẠNG VÀ MẠNH MẼ XEN LẪN VỚI 36 MÀN VỚI 36 KHÓ KHĂN VÀ NGUY HIỂM CÓ THỂ HI SINH BẤT CỨ LÚC NÀO.BẠN SẼ LÀ ANH HÙNG CỨU THẾ GIỚI...TRONG GAME

KHUYẾN CÁO:KHÔNG DÙNG CHO PHỤ NỮ ĐANG MANG THAI HOẶC CHO CON BÚ
TRẺ EM DƯỚI 16 TUỔI:))

HỖ TRỢ ĐA DẠNG MÀN HÌNH 176x208 240x320 320x240
1LINK DUY NHẤT

OR
N73/N6120/6220c/E65/N76/E51/N82:
N95/N5700/N81/N96/E66:
N80:
E71:

Rockthanh12

test xong....rất đẹp và hay....hình ảnh good.....đa dạng.....theo bước chân của hero of sparta làm game java ~1Mb vì vậy ko thể phàn nàn là game ngắn.......một siêu phẩm nữa của gameloft đấy^^

Chỉnh sửa cuối:

xiah_pro

up trực tiếp lên diễn đàn được hok?mạng nhà tớ đang trục trặc nên chỉ down được ở các site nội địa thôi

Rockthanh12

test xong....rất đẹp và hay....hình ảnh good.....đa dạng.....theo bước chân của hero of sparta làm game java ~1Mb vì vậy ko thể phàn nàn là game ngắn.......một siêu phẩm nữa của gameloft đấy^^

bluedragon123

Game này hay lém, đồ hoạ ổn, game play cũng ổn, mỗi tội con N73 của tớ chơi đến đoạn có thùng xăng cháy hay nhìu quái quá thì bị giựt:(:)(:)(( Nói chung đây là 1 game hay. Thank bác nhìu lém

nouvu2372

Game này hay lém, đồ hoạ ổn, game play cũng ổn, mỗi tội con N73 của tớ chơi đến đoạn có thùng xăng cháy hay nhìu quái quá thì bị giựt:(:)(:)(( Nói chung đây là 1 game hay. Thank bác nhìu lém

Tắt tiếng và ứng dụng chạy ngầm trước khi chơi!

hunterkojiro

game hay này sao có ít người rely vậy. Game này chỉ có thể nói không chơi thì phí điện thoại

xuanck

bạn ơi có đủ 36 bài không vậy sao mình chơi đoạn đứa con gái bắn chết con nhện leo lên trưc thăng là win vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi có đủ 36 bài không vậy sao mình chơi đoạn đứa con gái bắn chết con nhện leo lên trưc thăng là win vậy

Giới thiêu đôi khi không chính xác lắm đâu bạn. Nếu bạn đã thắng thì game đã hết rùi. Chơi game khác thôi.:D

bluedragon0307

Hình như màn hình 240x320 nên chơi bản của N95 mới đủ thì phải, còn bản N73 ngắn cũn

khoa123

anh xinh zai nào có pản n95 post lên cho anh em đi,tại thấy cái hình đứa con gái kầm súng vs thèn cầm súng cối mà trong game k có gì kả,em lục mấy trang nc ngoài thì có đủ pản cho mọi loại dt,và tác giả post rất nhiu hình pản đó,nhưng do ljnk ziddu nên em k down đc trên ucweb

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh xinh zai nào có pản n95 post lên cho anh em đi,tại thấy cái hình đứa con gái kầm súng vs thèn cầm súng cối mà trong game k có gì kả,em lục mấy trang nc ngoài thì có đủ pản cho mọi loại dt,và tác giả post rất nhiu hình pản đó,nhưng do ljnk ziddu nên em k down đc trên ucweb

Nó nè em. Nhớ click thank đó. Đính kèm luôn cho dễ down

khoa123

Posted via Mobile Device cho em hỏi thêm fát nữa là pản này cóa hay hơn pản pắn xong kon nhện rùi về nc hok anh? Em đăng nhập dô ozone pị xiđa nên em sẽ thanks sau khj trên pc