• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gabika XXIV IconPack - Đẹp từng chi tiết cho đủ các dòng UIQ (17/3/09)

Caohieu88

cho mình xin thêm bộ icon để đổi ứng dụng ngoài stanby được ko?đổi hết từ trong ra ngoài mà còn mấy cái bên ngoài màn hình chính lạc lõng thấy kỳ woa.hi
mà hình như bộ theme này ko xứng với bộ icon nhỉ?ko bóng bẩy mà ko trong suốt như mấy bộ kia?:D

Bạn muốn đổi bộ Icon ở Stanby hay các ứng dụng cài thêm? Vì nếu là các Icon mặc định như Phone, Calllog ngoài Stanby thì sau khi cài sẽ tự thay đổi luôn mà!

theluan

anh caohieu ơi,sao cái icon today màn hình ngoài của em nó chỉ hiện lên hình mặt người ko ah!!ko thể thay đổi giống như hình ở trên vậy!em đã lấy mấy cái file mà anh gửi cho em về cài thử mà vẫn ko được nửa!!chỉ em với anh hiếu oi!!cám ơn a nhiều lắm!!

Caohieu88

anh caohieu ơi,sao cái icon today màn hình ngoài của em nó chỉ hiện lên hình mặt người ko ah!!ko thể thay đổi giống như hình ở trên vậy!em đã lấy mấy cái file mà anh gửi cho em về cài thử mà vẫn ko được nửa!!chỉ em với anh hiếu oi!!cám ơn a nhiều lắm!!

Em sử dụng Soft Oplogo Modder 3.20 thử xem nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=38311 . Em nhớ đánh dấu Use Icon Pack và sử dụng tại chế độ CapsSwitch Off để chương trình có thể tự copy file Semc_default.rsc chuẩn vào máy nhé.

làm ơn chỉ dùm em, em chỉ muốn đổi 1 vài icon PM thì phải làm thế nào như PM capsswitch, tự diển, AppTRE, swiss mgr. nhờ mấy anh chỉ dùm

Son_Nguyen

làm ơn chỉ dùm em, em chỉ muốn đổi 1 vài icon PM thì phải làm thế nào như PM capsswitch, tự diển, AppTRE, swiss mgr. nhờ mấy anh chỉ dùm
Nếu như trong bộ này có các icon đính kèm của các pm này rồi thì bạn chỉ việc copy đè lên các file gốc của nó rồi restart lại máy là OK. Còn nếu ko có thì phải tự làm các icon cho nó thôi..:p

theluan

anh caohieu ơi,em cài Oplogo Modder 3.20 rui,lam giống như anh chỉ vậy đó!nhưng mà ko thay đổi icon today cug ko dc nữa!!ko biet bị gì nữa anh hiếu ơi????:(

Caohieu88

Tự làm thì cũng không khó nhưng để nhanh nhất thì bạn vào đây, anh Tú đã làm sẵn rất đẹp rùi :)) http://pdaviet.net/showthread.php?t=39915

anh caohieu ơi,em cài Oplogo Modder 3.20 rui,lam giống như anh chỉ vậy đó!nhưng mà ko thay đổi icon today cug ko dc nữa!!ko biet bị gì nữa anh hiếu ơi????:(

Cũng có một số bạn cũng bị như em nhưng ko khắc phục được...ko hiểu tại sao. Lỗi của em là chỉ bị khi Flip Closed thôi đúng ko, còn khi mở thì vẫn ok chứ?

theluan

anh caohieu ơi,máy em flip closed hay flip open thì cũng vậy ah!cũng hiện lên hình mặt người ở icon today het!!em đã up fw và cài lại nhưng cũng không hết!nhìn nó xấu wa,ko bit sao đây!!thui vậy em để icon mặc định của máy sài luôn vậy!cám ơn anh nhiều lắm!!!:(:(

tongtai_121

chi minh cách cài đi minh rất thích nhưng ko bit lam thé nào cả mong có bạn nào chỉ giúp mình với.