• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy Anna Dragon S60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Galaxy Anna Dragon S60v3v5 by Duylinh27884

Dự định thì đây sẽ là bộ icon ăn chơi noel năm nay của mình với tên theme Dragon Christmas 2012 nhưng từ đây tới đó còn xa quá nên lấy bộ icon này biến tấu ra 1phiên bản khác:D lời khuyên chân thành là ae ko nên add thêm icon nữa vì theme đã quá tải mình đã phải lược bõ bớt 1số icon vì theme đã quá nặng=))Nên chuẩn bị tâm lý+memory trước khi tiến hành cài đặt :))
Thanks to Dragon459 and MMMOOO!^^!

LINK DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
Ờ quên mất tiêu,điểm nhấn là ở con rồng mà;;)chuyển qua svgb thì bị lỗi giờ đag nghỉ cách mần sao cho theme nhẹ bớt để add thêm app cho full.Bác test hộ trên v5 coi sao chứ trên v3 ko đc mượt nặng quá nên thi thoảng hay đứng máy:(

Dragon459

Manager
Ờ quên mất tiêu,điểm nhấn là ở con rồng mà;;)chuyển qua svgb thì bị lỗi giờ đag nghỉ cách mần sao cho theme nhẹ bớt để add thêm app cho full.Bác test hộ trên v5 coi sao chứ trên v3 ko đc mượt nặng quá nên thi thoảng hay đứng máy:(

he. thế giờ có cần đổi lại tên topic k ạ.
Bác đổi lại tên bên trong theme đi. em sửa tên topic cho.
bác hoàn chỉnh đi em dow zề test cả. :D

duylinh27884

Moderator
he. thế giờ có cần đổi lại tên topic k ạ.
Bác đổi lại tên bên trong theme đi. em sửa tên topic cho.
bác hoàn chỉnh đi em dow zề test cả. :D

Thôi lỡ rồi để luôn bác ạ,theme nặng quá mình online bằng đt up lên vật vã quá:(( bác sửa tiêu đề topic cũg đc rồi khỏi sửa trog theme cũg đc.

Dragon459

Manager
Thôi lỡ rồi để luôn bác ạ,theme nặng quá mình online bằng đt up lên vật vã quá:(( bác sửa tiêu đề topic cũg đc rồi khỏi sửa trog theme cũg đc.

Xong rồi đó bác. Giờ nhìn kĩ em mới phát hiện ra đây vẫn là bản hôm qua. Có gắn cả chuông nữa. bảo sao k nặng.
Em tưởng bác lược bớt đi rồi chứ
PS: Có lẽ nên tiếp tục đổi tên thành Rồng đuôi chuông - Con này là tiến hóa của rắn đuôi chuông =))

duylinh27884

Moderator
Hình chụp của bản cũ lười chụp lại nên lấy dùg lại,đã lược bõ bớt rồi ấy chứ,mình lượt bõ luôn cả icon chứ ko bõ mấy hoa lá cành tô điểm kia,bản hôm qua 40mb bản này trên 38mb à :))

P/S: Đầu rồng đuôi rắn dùng đc luôn cho năm sau ko lổi thời=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
hihi. Theme này khủng quá! Cám ơn a đã nhiệt tình với a e! Mấy ngày nghỉ lễ có những món ăn tinh thần như thế này là quá tuyệt vời rồi. :D

bui_thanh_nam

hihi theme quá chất luôn nhưng nặng thật.........e mang về lược bỏ bớt icon cho phù hợp vs máy mình mà vẫn còn tới 12mb lận =)) cài ra mất khoảng 2 phút

duylinh27884

Moderator
hihi. Theme này khủng quá! Cám ơn a đã nhiệt tình với a e! Mấy ngày nghỉ lễ có những món ăn tinh thần như thế này là quá tuyệt vời rồi. :D

Radium châm cứu mạg nhện tới đâu rồi khi nào xuất theme đây;;)

Radium

Moderator

vài tấm hình show cùng a. e thấy hình nền đặt k full đc :|
hì. e thấy spiderman oách vậy cơ mà :D

duylinh27884

Moderator
hố hàng=))nghe e nói tưởg e show cái mạg nhện đag châm cứu ấy chứ,click vào ẩn/hiện nội dug ra theme rồg lai rắn:)) thay hình 640x640 vào là full mà nhỉ :-?

Radium

Moderator
hố hàng=))nghe e nói tưởg e show cái mạg nhện đag châm cứu ấy chứ,click vào ẩn/hiện nội dug ra theme rồg lai rắn:)) thay hình 640x640 vào là full mà nhỉ :-?

hì. hình e 360x640 chuẩn đó a ơi. e nghĩ chắc là giống vấn đề mà bác ace_hp7 đã bàn trên top của bác Ntv_79 :D