• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy Anna Dragon S60v3v5 by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
hì. hình e 360x640 chuẩn đó a ơi. e nghĩ chắc là giống vấn đề mà bác ace_hp7 đã bàn trên top của bác Ntv_79 :D

Hình trong file themepackage.mbm của theme này kích thước nó tới 640x640 lận e ơi chứ ko phải 360x640 đâu!

duylinh27884

Moderator
cái này thì là bệnh ở theme nền rồi. :-?

ối giời.:O Rofs X6 còn chưa giám cho bộ này vào chứ đừng nói các dòng khác :-??
bộ này mà đem đi cook thì chỉ có nước từ chết tới bị thương:))

duylinh27884

Moderator
của em còn dư tận 30m cơ :)):)):)):))
Dư nhiêu cũg vậy e ơi máy a dư trên 50mb mà vẫn bị giật nè :(về cơ bản bộ icon này quá nặg ko thích hợp cook,cook vào chạy ko mượt đâu tìm 1bộ icon nào nhẹ nhẹ để đảm bảo;;)

Radium

Moderator
e thấy kéo mượt mà a :D
co tấm hình này show phát xem các a thấy ntn. e thấy có vẻ hay nhưng k nổi bật lưới nhện lắm :(
[/url]

duylinh27884

Moderator
e thấy kéo mượt mà a :D
co tấm hình này show phát xem các a thấy ntn. e thấy có vẻ hay nhưng k nổi bật lưới nhện lắm :(
[/url]

Muốn nổi bật đổ sag các màu khác là chói loá thôi mà a thì lại thấy để vậy hay hơn:D

Radium

Moderator
phương án này chắc khả thi a nhỉ, chắc e cho nó cùng 1 màu hết cho đồng bộ và dễ làm. :D

duylinh27884

Moderator
phương án này chắc khả thi a nhỉ, chắc e cho nó cùng 1 màu hết cho đồng bộ và dễ làm. :D

Hy vọng e sớm “xuất...theme”!:p Bác Rồng thì xem như dưỡng thương rồi đó vì mấy ngày nay xuất quá độ đến nỗi theo lời bác ấy là “sức tàn,lực kiệt” =))muốn xuất nốt đợt cuối là black prada mà giờ trên bảo dưới ko nge mới chết chớ,ko xuất nổi=))=))=))

Radium

Moderator
Hy vọng e sớm “xuất...theme”!:p Bác Rồng thì xem như dưỡng thương rồi đó vì mấy ngày nay xuất quá độ đến nỗi theo lời bác ấy là “sức tàn,lực kiệt” =))muốn xuất nốt đợt cuối là black prada mà giờ trên bảo dưới ko nge mới chết chớ,ko xuất nổi=))=))=))

mà công nhận bác ấy khoẻ thật, 1 ngày "xuất" hẳn mấy lần. :) e k biết chừng nào mới được công lực như vậy. :D

duylinh27884

Moderator
mà công nhận bác ấy khoẻ thật, 1 ngày "xuất" hẳn mấy lần. :) e k biết chừng nào mới được công lực như vậy. :D

Đag ở phog độ đỉnh cao mừ ;;)Trước nay bác ấy đi mần thời gian đâu mà “xuất” dồn nén lâu ngày nay có dịp nghỉ lễ mới xuất cao trào vậy đó chớ=))