• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME 3D CHO EVO 3D

ahueih

EM cũng góp thêm mấy Game của Gameloft

1. Assassin's Creed™ - Altaïr's Chronicles 3D

http://www.mediafire.com/?1v9h5cndytzyh9d

2. GT Racing Academy 3D

http://www.mediafire.com/?9f8e3z63xbp9xib

3. Untimate Spiderman Total Mayhem 3D

http://www.mediafire.com/?7bl0nhhgo49m9gc

twantoan

các bác đừng nhầm tưởng là mình mua được máy châu âu .máy hồng kong cũng ko có đâu.các bác phải biết chắc là mình mua được máy châu âu đã .

phamthaitl

các bác đừng nhầm tưởng là mình mua được máy châu âu .máy hồng kong cũng ko có đâu.các bác phải biết chắc là mình mua được máy châu âu đã .
hix tớ ở châu âu và mua của trung tâm phân phối của HTC.lúc đó trên thị trường còn chưa có hàng.không lẽ là hàng ASIA?

twantoan

hix tớ ở châu âu và mua của trung tâm phân phối của HTC.lúc đó trên thị trường còn chưa có hàng.không lẽ là hàng ASIA?
đấy là em nói mấy bác fờ rom việt nam thôi.chứ bác ở âu châu thì em chỉ biết câm nín nghe tiếng con em khóc

mezzo

Máy mình vừa mua ở hà Nội, bản GSM có luôn 3 game này
* 3D_NFS
* 3D_SIMS3
* 3D_Spiderman_Stub

S

seoul

Guest
Máy mình vừa mua ở hà Nội, bản GSM có luôn 3 game này
* 3D_NFS
* 3D_SIMS3
* 3D_Spiderman_Stub

Cho mình hỏi máy của bạn viền chỗ camera màu đỏ hay đồng bản châu âu hay á mà có game sẵn dzay mình cũng đg tính mua 1 e về dùng thử 3d đt ra sao

twantoan

Cho mình hỏi máy của bạn viền chỗ camera màu đỏ hay đồng bản châu âu hay á mà có game sẵn dzay mình cũng đg tính mua 1 e về dùng thử 3d đt ra sao
cái bản màu da cam ( không phải là đồng ) theo như mình biết đấy là bản evo 3ds cũng chạy gsm nhưng tìm mãi mà ko thấy.bản này hay hơn bản thường nhiều phết.cứ hỏi anh gu gờ về 3ds :))

mezzo

Bản của mình là bản châu Á, viền camera màu đỏ

quan1984

các bác cho em hỏi máy em camera màu đỏ mà sao có sẵn 3 game 3d trong rom của máy rồi vậy

S

seoul

Guest
các bác cho em hỏi máy em camera màu đỏ mà sao có sẵn 3 game 3d trong rom của máy rồi vậy

Máy Mình mới mua sáng nay cũng như bạn dzay đó ,mà cũng ko biết là bản châu âu hay á nữa
Sáng nay mình xem cả 2 máy đều viền đỏ , cũng có sẵn 3 games luôn nhưng 1 máy có nhiều ngôn ngữ có cả TV nữa , cái còn lại thì chỉ có 3 ngôn ngữ thôi ko có TV

quan1984

máy của bạn chắc bản châu á rồi ko có TV chắc là máy nhập của hongkong .

S

seoul

Guest
máy của bạn chắc bản châu á rồi ko có TV chắc là máy nhập của hongkong .

Mà lạ quá đúng ra châu á thì phải có TV chứ, đằng này châu âu lại có TV