• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME 3D CHO EVO 3D

hoangduc10

Em cũng có 1 em hàng châu Âu, vừa rồi up cái ROM Ship chú Quang mới cập nhật thì lại có. Thế mới lạ!

Chỉnh sửa cuối:

cutibcs

có anh chị em bà con cô bác :p nào có game đua xe NFS most wanted chơi đc trên evo 3d khg post lên cho em xin nhe'.:(
thank all!!!:p

acatanacio

dạ thưa các bro
e là e mới tậu e này
va e đang tải game cái này đơn giản
Nhưng data thì lại khác,rất lâu
Nên e có ý kiến là các bác có data thì up lên luôn đc ko
thương thì thương cho chót và ok thì các bác up chứ đừng ném gạch kẻo tội nghiệp e
thanks all

lebinh__hung

thấy các bác cãi nhau nào là châu âu hy châu á...bản châu âu lúc đầu thì ko có game bản châu á cũng vậy, ota là có game hết thôi, bản châu á đã cập nhật sẵn nên nó có sẵn.

lebinh__hung

cho hỏi chút, lg 3d có 3d space và mới đây dc cập nhật opengl chuyển nội dung 2d sang 3d cho đt để trải nghiệm...

bác nào có thông tin về htc có cái nào tương tự như vậy ko.

mấy cái phim gốc 3d xem nghiên qua nghiên lại vẫn nét căng, thế mà phim chuyển 2d sang 3d bỏ vào xem phải đúng góc độ mời nét.

từ năm ngoái đã nghe nói đến snapdragon park thế mà cho đến giờ vẫn chưa thấy đâu. ytrong khi đó tergra zone thì ngày càng phát triển

zero2772002

bạn ơi bạn có file data của mấy game này ko shaze mình với . Hjx mình dow mãi chẳng duoc . Thank

zero2772002

CHỦ ĐỀ NÀY ĐỂ GIỚI THIỆU và CHIA SẺ GAME 3D cho EVO 3D. MONG CÁC BẠN NHIỆT TÌNH THAM GIA

* LƯU Ý : Chỉ giới thiệu
GAME 3D >>> Thế mới "Mấu":))

1. Đây là 3 GAME 3D kèm theo máy CDMA >>> Các máy GSM không có :

* 3D_NFS
* 3D_SIMS3
* 3D_Spiderman_Stub

DOWNLOAD

2. Đây là 2 Games bạn caothanhhai sưu tầm :

* Asphalt_6_Adrenaline_3D_HD_Evo_3D_ynr9

*
SpiderMan_Total_Mayhem_3D_HD_HTC_Evo_3D_android_v1 .0.4
hi anh . Anh shaze e cái data duoc ko ah . Thank

lebinh__hung

BIA 2 tuy ko phải game 3d nhưng mới dc cập nhật trên market bản mới chạy dc trên evo3d và gameloft nó cho free luôn mới ghê

zero2772002

Bác nào có file save của asphat 6 3d thi shaze e nhe . e mời cài lai game nen bi mat het . chán quá . Thank cac bac

lebinh__hung

đã có modern combat 2 3D cho evo 3D rồi nhá, các bác vào appstore.vn mà load nhé

phiên bản 3d 1.0.5, đừng có load nhầm phiên bản 1.0.5 thường của galaxy tab nha, chú ý

venusian

Moderator
đã có modern combat 2 3D cho evo 3D rồi nhá, các bác vào appstore.vn mà load nhé

phiên bản 3d 1.0.5, đừng có load nhầm phiên bản 1.0.5 thường của galaxy tab nha, chú ý

Mình vừa Up ở đây: Modern Combat 3: Fallen Nation v1.0.0 http://www.pdaviet.net/showthread.p...-By-GameLoft&p=1946332&viewfull=1#post1946332
có cả link dành cho Evo 3D nữa đấy. Mình ko có máy bạn nào test xem sao. Đang test trên DHD chạy ngon :D

venusian

Moderator
Mình ko có máy nên ko test đc. Nên chỉ có thể giới thiệu đc thôi.
Up lên cho mọi người cùng chơi.

Cup! Cup! Golf3D v1.0.1

Game đánh Golf 3D.
Tham khảo thêm tại đây: https://market.android.com/details?id=com.exe.newgolf

653A6MKWXjWPM-IyaF0flnSsMNQyjIM-00JtoAfGiJAxhrNEjEQo6PKF9B_TBjH65g=w705

VozwVz5ZMH94MVS9-tchkmk45XeCBhBzr_UA80wziiEH1Q3aEE9fCi1zGxmZotKLl3M=h230
FX_3BB6cY6G-MI9OMQC3hlN29U8qBqrPkp6cQfXwypQ4iatmhq7p75NiH3I3fMW92w=h230

P/S: Không biết chơi Game này 3D bóng nó có bay đc ra khỏi màn hình không =))

starback

venusian chek lại giùm mấy link với bạn.mới tậu em evo 3d nên đang hào hứng thử công nghệ quá.cám ơn bạn nhé
mấy link đó toàn đòi pass với gì đó.bạn có thể up giúp mình qua link media đc ko?
cám ơn bạn trước :D

Chỉnh sửa cuối: