• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ANGRY BIRDS - NHỮNG CHÚ CHIM GIẬN GIỮ V2.1.23

OverYou

CLOSE TOPIC !!! XIN MODERATOR XÓA DÙM TOPIC !!! CẢM ƠN

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chủ topic đã test chưa vậy? :( Hic,cái hình chụp ở trên là của "Angry bird Rio" bản mới có trên Iphone,hổng lẽ đã có super mod lại rồi ah :-?

nhaylau321

Mà dung lượng bản này nặng hơn bản v2.0 Không biết có gì thay đổi không?
- Mà mình thấy cái âm thanh chỉ chỉnh music hoặc là tiếng động bắn ( không thể kết hợp cả 2) không biết có bản nào kết hợp cả 2 tiếng không?

NTiolanDatluu

game này ra bản mới hình như mình mới thấy hộ trợ S^3 thôi mà, V5 đã có đâu!

Collider

game này ra bản mới hình như mình mới thấy hộ trợ S^3 thôi mà, V5 đã có đâu!

Đây là game java nên sym nào thì cũng cài được hết.
Bản này là được mod lại thành bản Rio nên có khác với bản V2.0

JohnyNguyen

Đây là game java nên sym nào thì cũng cài được hết.
Bản này là được mod lại thành bản Rio nên có khác với bản V2.0

lúc nãy mình vừa test qua rồi,ko có gì mới so với bản v2.0 ngoài mấy cái hình của Angry bird Rio trên Iphone,khi cài lại thông báo là bản 2.1.23 :( ah ah,hình như mấy con chim cũng được mod lại cho sinh động hơn,tóm lại là ... thanks chủ thớt đã chia sẻ :)

bad204

Member
game này lúc đầu thì thích, nhưng chơi qua 1 lần thì chán chết. Do game đc viết dễ quá, cho bắn thoải mái.ít ra cũng phải giới hạn số lần bắn để có cái mà phấn đấu chứ :((

mai_tien_dat_251

game này lúc đầu thì thích, nhưng chơi qua 1 lần thì chán chết. Do game đc viết dễ quá, cho bắn thoải mái.ít ra cũng phải giới hạn số lần bắn để có cái mà phấn đấu chứ :((

bắn thoải mái nhưng nó lại giới hạn thời gian mà bạn!

OverYou

Mình chụp thêm mấy cái hình nữa rồi nhưng để trong máy nên quên mất tiu chưa post lên được. Post được mỗi cái nì ;;) thôi thỳ anh em chơi đi rồi cho góp ý, mình cũng chỉ chơi wa bản này là bản đầu tiên nên cũng không rõ lắm. Chỉ biết là có tổng cộng 45 level cho người chơi khám phá :p

OverYou

Hjx! 192 lượt download game này rồi mờ không thấy mấy ai CLICK THANK ủng hộ cả :((

JohnyNguyen

Híhí,post bài lấy niềm vui & sự đam mê công nghệ,cùng học hỏi,chia sẻ là chính mà :D Phải chi 4rum mình cho nhấn 10 thanks mình sẽ nhấn đủ cho bồ :)) Đừng buồn nhé :p
P/s game mình up cũng có hơn 350 lượt download rồi mà cũng chỉ có hơn 30 lần thanks thui,còn hổng bằng số lẻ đóa :( hic

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Híhí,post bài lấy niềm vui & sự đam mê công nghệ,cùng học hỏi,chia sẻ là chính mà :D Phải chi 4rum mình cho nhấn 10 thanks mình sẽ nhấn đủ cho bồ :)) Đừng buồn nhé :p
P/s game mình up cũng có hơn 350 lượt download rồi mà cũng chỉ có hơn 30 lần thanks thui,còn hổng bằng số lẻ đóa :( hic

Thỳ có ai trách j đâu bro! Chẳng wa là các chiến hữu không click thanks ủng hộ mờ thôi >:) Nếu ủng hộ thỳ có niềm vui để tiếp tục chứ =D>

JohnyNguyen

Thỳ có ai trách j đâu bro! Chẳng wa là các chiến hữu không click thanks ủng hộ mờ thôi >:) Nếu ủng hộ thỳ có niềm vui để tiếp tục chứ =D>

Ôi,hâm mộ anh Kiên lắm,cứ nhìn số lượt download và số lượt thanks ở mấy tập tin đính kèm của anh thì thấy đó,chênh nhau quá lớn,nhưng anh vẫn nhiệt huyết với 4rum vậy còn gì,híhí,trụ cột của pda là vậy mà =D> sr vì đi hơi xa với topic :( ;;)

OverYou

Ôi,hâm mộ anh Kiên lắm,cứ nhìn số lượt download và số lượt thanks ở mấy tập tin đính kèm của anh thì thấy đó,chênh nhau quá lớn,nhưng anh vẫn nhiệt huyết với 4rum vậy còn gì,híhí,trụ cột của pda là vậy mà =D> sr vì đi hơi xa với topic :( ;;)

Bro nói chuẩn đó ;;)