• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ANGRY BIRDS - NHỮNG CHÚ CHIM GIẬN GIỮ V2.1.23

mai_tien_dat_251

Các bác cho em xin link down cho di động với chứ không bọn em bó tay với gã mediafire rồi, không thể nào down đc khi dùng Opera mobile. Hic

JohnyNguyen

Hic,game nặng ko up được fule đính kèm đâu,cũng chẳng kiếm được web nào cho down trực tiếp :( bồ chịu khó copy link mediafire rồi bật qua browser mặc định của máy nhé :D tắt hết ảnh đi load cho nhanh,mình toàn phải làm vậy với mediafire nè :D

OverYou

Chính vì ông nào cũng rình tải bằng điện thoại nên có mấy ai click thank đâu, hu hu...

bad204

Member
Chính vì ông nào cũng rình tải bằng điện thoại nên có mấy ai click thank đâu, hu hu...

-Muốn thanks khi online bằng điện thoại các bạn ấn vào cái Full Mode ( bên trên cùng trang PDAVIET í )
-Muốn down thì các bạn chỉ việc bỏ chế độ di động đi là có thể down đc gần hết các trang ( MF dow tốt )

gakho209

game này lúc đầu thì thích, nhưng chơi qua 1 lần thì chán chết. Do game đc viết dễ quá, cho bắn thoải mái.ít ra cũng phải giới hạn số lần bắn để có cái mà phấn đấu chứ :((

Cùng quan điểm. Khi chơi game này lần đầu tiên (hình như bản 1.0) ngay lập tức mình đã tự hỏi: tại sao người ta lại phát sốt vì 1 cái game..."chơi là thắng, xong là chán" như thế này. Phải chăng game cũng có công nghệ lăng xê. Thế giới này thật khó hiểu.

bad204

Member
Cùng quan điểm. Khi chơi game này lần đầu tiên (hình như bản 1.0) ngay lập tức mình đã tự hỏi: tại sao người ta lại phát sốt vì 1 cái game..."chơi là thắng, xong là chán" như thế này. Phải chăng game cũng có công nghệ lăng xê. Thế giới này thật khó hiểu.

Game Angry Bird của IPhone chơi hay hơn nhiều bạn ạ, nên nta mới phát sốt như vậy đó :D

JohnyNguyen

Anh "Gà" chơi Angry bird thấy dễ quá ah :p thế thì anh chuyển qua chơi thử game Cannon Rats của của em up đi ;;) híhí,ko dễ như anh nghĩ đâu :)) sr bồ nhé OverYou X_X

gakho209

Chỉ là 1 cảm nhận trên cơ sở độ hot của nó thôi, ko liên quan pác chủ topic đâu nhe, đừng giận (em bùn) :). Mình ko phải tuyp thích vọc game nhưng để tối về down game của pác Johnny vọc thử, rồi thank lun, thanks = đt tốn M lắm :). À, mà "chim" trên "táo" khác "chim" này à, hay là chơi = "táo" thì thấy khác, pác nào biết kể nghe với :)

OverYou

Cứ phát biểu tự do! Giờ là thời đại nào rồi mờ còn nghĩ kiểu lạc hậu! Game này mấy level đầu thỳ đúng là dễ! Nhưng các Level sau đó thỳ khá là khó ;;) Tui chơi cũng không thể 1 phát ăn ngay được. Chơi Game là giải trí, nếu chơi 1 Game vui nhộn - Hình ảnh đẹp, dễ thương --> Đúng là giải trí thật! Còn mấy Game khó, Game "Xoắn" thỳ chơi chỉ tức hoặc làm người chơi bỏ công sức, để muốn thắng đến cùng ---> Tốn thời gian, tiền bạc, và ko phải là Game giải trí nữa! Ghét nhất mấy cái Game bán kiếm lợi nhuận nó lừa mình cũng có, mà làm mình bực cũng có... Chỉ mất thời gian :p

Có thể Game này Hot trên dòng Iphone vì nó là 1 Game mang tính giải trí nhẹ nhàng, vui nhộn >:)

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Chỉ là 1 cảm nhận trên cơ sở độ hot của nó thôi, ko liên quan pác chủ topic đâu nhe, đừng giận (em bùn) :). Mình ko phải tuyp thích vọc game nhưng để tối về down game của pác Johnny vọc thử, rồi thank lun, thanks = đt tốn M lắm :). À, mà "chim" trên "táo" khác "chim" này à, hay là chơi = "táo" thì thấy khác, pác nào biết kể nghe với :)
Híhí,"chim trên táo" chơi hay lắm,số lượng màn rất nhiều,đồ họa đẹp,chơi trên máy đa điểm,zoom thuận lợi ... bị giới hạn số lượng chim bắn ra --> càng chơi về sau càng khó,ko mang tính chất giảm xì-tress như quảng cáo nữa đâu :)) nếu anh có chơi qua "chim táo" thì sẽ thấy "Cannon Rats" cũng hao hao,nhưng là bắn chuột :D gạch đã cũng dễ vỡ như "chim táo" vậy \-/ và tất nhiên,đạn chuột sẽ khác đạn chim :)) =)) anh nên chơi ghé qua chơi thử nhé :D

Bạn OverYou có thể giúp mình đưa cái này lên đầu topic được ko? Bản Angry Bird in the City :D chỉ là mod lại hình ảnh tý xíu thôi mà,nên mình ko lập topic khác,cho vào đây cập nhật giúp bồ đó :D

Angry Birds In the City

OverYou

Được! Nhưng để hôm khác nha! Bữa nay online bằng di động :D thanks trước!

OverYou

Bro Johny_Trí_Nguyễn_161 chạy đâu rồi nhỉ? Không thấy vào chat cùng anh em cái ;;)

JohnyNguyen

Bro Johny_Trí_Nguyễn_161 chạy đâu rồi nhỉ? Không thấy vào chat cùng anh em cái ;;)

Ẹc,có tui đây,sao vậy,bản Angry Birds của tui có vấn đề gì ah? :-/ :-?
P/s Tui là Johny Nguyễn :p ko quen biết gì cái anh "Johnny Trí" kia đâu nhé :( Hix

OverYou

Ẹc,có tui đây,sao vậy,bản Angry Birds của tui có vấn đề gì ah? :-/ :-?
P/s Tui là Johny Nguyễn :p ko quen biết gì cái anh "Johnny Trí" kia đâu nhé :( Hix

Ủa vậy à! Cứ tưởng bro là Johny_Trí_Nguyễn_161 !!! :p Topic này có bài của bro nên mong bro vào "chăm sóc" tý không là nó lại thành cái "Chùa Bà Đanh" thỳ chết >:)

JohnyNguyen

Eo,chăm sóc làm sao,game cũng "cũ" quá ít người qua lại nên vắng là phải thui :( nó chỉ là 1 bản mod In The City của mấy con chim,ko bắt ae thảo luận được,ai thích bản nào thì down và .... :-? thanks bồ thui,tui có giúp gì được chớ ;;) :p
P/s cứ gọi tui là Johny như mọi người nhé :D

OverYou

Eo,chăm sóc làm sao,game cũng "cũ" quá ít người qua lại nên vắng là phải thui :( nó chỉ là 1 bản mod In The City của mấy con chim,ko bắt ae thảo luận được,ai thích bản nào thì down và .... :-? thanks bồ thui,tui có giúp gì được chớ ;;) :p
P/s cứ gọi tui là Johny như mọi người nhé :D

Thík gọi là Nguyen hơn =))