• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME CỰC HOT ALPHALT 6 CHO V5

ducbang1907

có ai bị báo lỗi: tập tin jar sai ko? Muốn cài mà nó báo lỗi mới điên chứ

tuanvu202

S60v5 không nên chơi game. Vì toàn game dở ẹt ak. Mình không có ý xúc phạm chủ topic đâu nhé. Hjhj

cloudzxz

c7 thì chạy alphalt 6 hd cho sướng
super chicken
Tớ test thì kệ con mẹ tớ :| liên quan đ' gì đến ấy mà fải mở mồm ra chê bai :| k hiểu là ganh tỵ đố kị hay là gì đây :|

ki3pc0d0n

Tớ test thì kệ con mẹ tớ :| liên quan đ' gì đến ấy mà fải mở mồm ra chê bai :| k hiểu là ganh tỵ đố kị hay là gì đây :|

Chắc nhìn chữ HD trên hình :)
p/s : LX bị thả bom rồi :))

trilonelynb

sao mình cài cái này vô chỉ hiện có một nửa hình khi chơi ấy nhỉ.ko tính mấy ô fím ảo đâu nhá.ai bít chỉ mình với

vietoanphudu

sao mình cài cái này vô chỉ hiện có một nửa hình khi chơi ấy nhỉ.ko tính mấy ô fím ảo đâu nhá.ai bít chỉ mình với

- Mở cảm biến tự xoay màn hình hoặc mở QWERTY lên rồi hãy chơi.

- Còn không thêm Code này vào file *.mf
Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape

anhtuana12

có cách nào fix mở quản lí ứng dụng để tắt bàn phím ảo ko
mình vào toàn bị out ra ah

vietoanphudu

có cách nào fix mở quản lí ứng dụng để tắt bàn phím ảo ko
mình vào toàn bị out ra ah

Tạm thời mình biết có 2 cách:
(Nhưng bạn phải gỡ bỏ rồi cài lại)

1. Dành cho máy chưa cài nhìu Ứng Dung.
Cài Java Runtime trước rồi hãy cài Game vào.
(Search trên diễn đàn có đấy,....)
Sau này tất cả Ứng Dụng Java đều được tắt bàn phím ảo hết, khỏi phải phiền phức tắt này nọ.
Hơn nữa thay vì đưa toàn bộ dung lượng bộ cài vào Quản Lí Ứng Dụng, trình này chỉ đưa thiết lập vào thôi (chỉ 1kb trong QLUD) từ đó giúp bạn giảm đáng kể lượng RAM hao hụt khi vào QLƯD.

2. Dành cho máy đã bị Full Memory khi vào QLƯD.
Dùng PC thêm Code tắt bàn phím ảo trước khi cài vào ĐT
(Nếu trình Explore có thể tìm được nơi lưu File cài và Edit được File *.mf, bạn không cần phải gỡ Game đi - Bạn tham khảo thêm phần này)
Xem tại đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?138805-Dùng-PC-tắt-bàn-phím-ảo-Java-trước-khi-cài-vào-ĐT

Chỉnh sửa cuối: