• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME CỰC HOT ALPHALT 6 CHO V5

moneybuner

Games chạy trên nền java mà bạn!đồ hoạ đẹp hơn trên HTC nhiều chứ^^
Lỡ thank rồi giờ chê cũng ko đc :)) Down zề chơi thử chặt chém sau =))

moneybuner

Ớ bấm do wn zề nó báo zầy nè các bác
Lời nhắn từ Diễn đàn

moneybuner, bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.
Tính sao đêy :mad:)

huutran77

Nokia 5800 Xm ngốn có nổi ko đây....:ar!Hình có đẹp như chơi trên HTC ko bác :))
Bạn này hỏi một câu "nguy hiểm" thật, game này ăn đứt đua xe lắc tay trên IP, Bạn thử đi.=))=))=))=))=))=))=))=))

haitayhaiem

ấn down thì bị thế này nè :
haitayhaiem, bạn không có quyền vào trang này có thể có
những lý do sau: 1. Quyền thành viên của bạn
không thể sử dụng chức năng
này hoặc bạn đang thử thay
đổi nội dung Bài viết của
thành viên khác? 2. Quyền thành viên của bạn
không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET. 3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa
xác nhận việc Đăng ký qua
thông tin gởi đến Email, nếu
vậy xin lại coi hộp Mail của
bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk. Thoát ra Quay Về

wangsang1104

ấn down thì bị thế này nè :
haitayhaiem, bạn không có quyền vào trang này có thể có
những lý do sau: 1. Quyền thành viên của bạn
không thể sử dụng chức năng
này hoặc bạn đang thử thay
đổi nội dung Bài viết của
thành viên khác? 2. Quyền thành viên của bạn
không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET. 3. Bạn đã Đăng ký nhưng chưa
xác nhận việc Đăng ký qua
thông tin gởi đến Email, nếu
vậy xin lại coi hộp Mail của
bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk. Thoát ra Quay Về
link mới cho bác http://www.mediafire.com/?tkbh21c57dul5u6
game này chơi hay lắm nếu bác nào bị lỗi tập tin jar sai thì cài thêm cái java runtime vào vừa sửa dc lỗi vừa tắt dc cái bàn phím ảo

nokia5233

cái này ko hỗ trợ cảm biến,ko lắc máy đc,chơi ko giật,hình ảnh cũng khá,ns chung là hứng lên thì đem ra cày level cũng đc,mình đã tét trên 5233 rồi,còn bản 4 thì giật kinh khủng luôn

jack_hunter97

cái này ko hỗ trợ cảm biến,ko lắc máy đc,chơi ko giật,hình ảnh cũng khá,ns chung là hứng lên thì đem ra cày level cũng đc,mình đã tét trên 5233 rồi,còn bản 4 thì giật kinh khủng luôn
bản 4 là dạng sis bản này dạng jar

saccerwin

huhuhu số toàn xui thế này toàn post bài bị mấy anh kia post hết rùi.....:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Radium

Moderator
mình test ok trên 5530. muốn full màn hình thì bật cảm biến và xoay ngang lại là xong. tiếc là k bẻ lái đc bằng cảm biến. nhưng đồ hoạ rất tuyệt :))