• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME DÀNH CHO HD2

thedung

ko tức là từ lúc có game psp rồi ko thấy hứng thú với game hd2 nữa,nó ko có game giai trí như iphone thì choi ngay,nhưng ít quá

ducmalai88

ko tức là từ lúc có game psp rồi ko thấy hứng thú với game hd2 nữa,nó ko có game giai trí như iphone thì choi ngay,nhưng ít quá

:-? mình thấy chơi game trên xbox 360 hay hơn psp nhiều , nên từ đó k0 hứng với psp nữa . lượng game psp ít chơi chán hơn xbox và ps2 nhiều

thedung

đang nói tính di động của nó có thể mang theo mình cơ mà ai nói thế nói làm gì

bonmat8888

Con mình thích chơi game :Cooking Mama" trên IP, không biết có game này chạy trên HD2 không nhỉ? nếu có thì làm ơn cho tôi xin.
Xin cám ơn nhiều!

codonzzzzz

cho mình hỏi mình tải game ASPHAL 4 về xong giải nén ra rồi chép vào điện thoại sao không chơi đc ? cho mình hỏi còn thiếu bước gì + nếu thiếu bước đóa thì giải thích dùm mình làm sao luôn nha . THANK

duylenguyen

cho mình hỏi mình tải game ASPHAL 4 về xong giải nén ra rồi chép vào điện thoại sao không chơi đc ? cho mình hỏi còn thiếu bước gì + nếu thiếu bước đóa thì giải thích dùm mình làm sao luôn nha . THANK
bạn xem file bạn tải về là đuôi gì?, nếu là đuôi .CAB thì bạn không được giải nén mà chép nguyên file vào máy rồi tiến hành cài đặt là ok!

haihazin

Tóp píc nào giới thiệu cũng ko thấy chủ topic tổng hợp lại ở trang 1 muốn em phải tìm hết mấy chục trang :))

khanhham

bac nao có cái game skyfocre cua hd2 khong nhi cho e xin với em cám ơn các bác chước nhé