• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME DÀNH CHO HD2

doquangduc

Well-Known Member
có bạn nào có game người nhện như trên iphone không?

Nhện đây bạn ơi

NHỆN

Nguyenson318

Có bác xin game đua xe hỗ trợ Gsensor thì phải, xin chia sẻ, mình cũng kiếm trên mạng thôi, không biết của bác nào nữa giờ share lại: NFSShift
Đồ họa 3D, có tùy chọn số tay và số tự động. Âm thanh mp3 rất chất lượng.

NFSShift cho HD2 chạy Android: tải tại đây

Game này cho Android hả bồ!?

kimquypticc

Có bác xin game đua xe hỗ trợ Gsensor thì phải, xin chia sẻ, mình cũng kiếm trên mạng thôi, không biết của bác nào nữa giờ share lại: NFSShift
Đồ họa 3D, có tùy chọn số tay và số tự động. Âm thanh mp3 rất chất lượng.

NFSShift cho HD2 chạy Android: tải tại đây
Không hiểu sao em cài cái này không chơi được các bác? Em nghiêng thiếu điều chổng đầu xuống đất luôn mà chiếc xe nó cứ đi thẳng vô vĩa hè!

smile

Không hiểu sao em cài cái này không chơi được các bác? Em nghiêng thiếu điều chổng đầu xuống đất luôn mà chiếc xe nó cứ đi thẳng vô vĩa hè!
bác lungtung đâu rùi vào hướng dẫn anh em vụ NFS cái nào!?

lungtung

bác lungtung đâu rùi vào hướng dẫn anh em vụ NFS cái nào!?
gỡ bỏ game con rắn ( nếu có ) , vào thư mục cài reso photomanager, copy toàn bộ thư mục đó sang chỗ khác trên thẻ. Remove resophoto manager đi. vào thư mục vừa copy chọn file exe của photomanager cho nó ra startmenu làm sortcut. Vậy là ok. vừa có resophoto để dùng. Game NFS giờ chơi vô tư

jennydontcry

NFS trên WM thua xa trên Android cả về chất lượng hình ảnh cũng như tốc độ.Nếu chơi game nên dùng Android phê hơn.
Mà bác "lungtung" và "lungtungbeng" có họ hàng gì với nhau ko đấy mà nick giống nhau nhẩy,chả nhẽ mai e lại làm quả nick là "lung sờ tung" để đủ bộ đú với các bác chơi! :D

JohnnyBui

Nghe nói là HD2 chạy android mà chơi mấy cái game nặng như NFS dễ thành cục chặn giấy lắm hả anh em?

doquangduc

Well-Known Member
Nghe nói là HD2 chạy android mà chơi mấy cái game nặng như NFS dễ thành cục chặn giấy lắm hả anh em?

Vô tư đi Bác, Em cầy mãi đến khi hết Pin mới thôi, có sao đâu, vẫn chạy phà phà.

lungtung

Vô tư đi Bác, Em cầy mãi đến khi hết Pin mới thôi, có sao đâu, vẫn chạy phà phà.
Cũng nghe có người nói do chạy game nên nó nóng quá sinh ra hỏng máy. Trước mình toàn cài game cho thằng cu con nó cầy, nghe thông tin cũng hơi hoảng. Mói chung là nên hạn chế, có thể máy của bạn nó chưa đến ngày.

NFS trên WM thua xa trên Android cả về chất lượng hình ảnh cũng như tốc độ.Nếu chơi game nên dùng Android phê hơn.
Mà bác "lungtung" và "lungtungbeng" có họ hàng gì với nhau ko đấy mà nick giống nhau nhẩy,chả nhẽ mai e lại làm quả nick là "lung sờ tung" để đủ bộ đú với các bác chơi! :D
đặt nick mãi không được bực mình chơi luôn cái lungtung hóa ra lại được, dùng luôn từ hồi đó đến giờ, bây giờ muốn sửa lại nick nhưng giữ nguyên thông số có được không nhỉ? lập nick mới thì không muốn rồi ( đương nhiên )

Xusa

Không hiểu sao em cài cái này - NFSShift không chơi được các bác? Em nghiêng thiếu điều chổng đầu xuống đất luôn mà chiếc xe nó cứ đi thẳng vô vĩa hè!

e chơi game này rồi nhưng nặng máy quá fai gỡ ra thôi T.T
Có điều chơi cũng hay lắm đó, độ xe như thật.

game NFS này hơi khó chịu, các bạn cài game này vào mà ko điều khiển được thì phải ktra xem có cài game snake ko hay ctrinh xem hình ảnh gì ko, nếu có hãy gở bỏ sẽ chơi được thôi, trước mắt thấy game NFS di ứng với các phần mềm này, ko biết còn thêm phần mềm hay game nào nữa ko nhưng game NFS chơi rất đã nên cũng đáng và ko biết vòng 6 chơi thế nào mà mình ko qua được, chạy 1 mình về đích nhưng ko thấy sang dòng 7 ?

Duynt

Ai có phần mềm Jumba bản full up lên hộ mình cái!Bà xã khoái trò này mà bản trên là bản trial thôi mới chán!Thanks mọi người trước nha!

Thân!

thedung

chơi game trên psp hay hơn htc hd2 nhiều heee,mình đỡ phải cài game,có psp chán hẳn game tren htc hd2