• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

ngovandang

Kaka nào chơi amor chưa cho mình hỏi giết con tướng lửa ở temper of fire xong về làng solum rồi nhận nhiệm vụ đi :north of solum là chỗ nào nhỉ đi về bên trái thì sang đánh mấy con cây,xuống dưới giết rắn là hết đường chả biết đi đâu nữa hic

w2k

thấy chủ tupit quảng cáo hình anh hấp dẫn quá, úynh 1 phát chít ngay. sao mình chơi mãi mà ko đánh như thế được nhỉ :-?

linhcom149

thấy chủ tupit quảng cáo hình anh hấp dẫn quá, úynh 1 phát chít ngay. sao mình chơi mãi mà ko đánh như thế được nhỉ :-?

:)) , mún thế lv 50+ , up full đồ , ép orc crit vào ... ráng lên em zai ^^@

ngovandang

:)) , mún thế lv 50+ , up full đồ , ép orc crit vào ... ráng lên em zai ^^@

Mình đang chơi aramor đến chỗ thằng Nigel bảo nhìn thấy erebos ở central mountain rồi mình đi đến đó đánh với mấy con quái ở động tuyết rùi chỉ thấy một cánh cửa đi vào được đi vào thì bị chặn lại và nó nói ta cảm thấy nguy hiểm trước mặt rồi chả vào được cứ thế bế tắc chỗ đó,chả biết đi thế nào,quay về gặp Nigel thì nó chỉ bảo bạn đã thay đổi suy ngix chưa,cứ mãi thế nản quá,mình cày lên 52 rồi mà vẫn tậm tịt ở đó,chỗ đó là sau chỗ giết tướng temper of water,bác nào biết đi thế nào giúp mình cái

giothan001

Posted via Mobile Device
Mình đang chơi Ronin lv 44 mà cứ loanh quanh ko tìm được đường đến Temple of water.đọc mấy bài viết trước thì đi đến đó kô gặp cái thuyền với cái thằng chở mình qua sông.không biết có phải mình chưa làm xong cái Quest:"Somebody that Reah often met in Lacus is staying upstairs. It's best to meet him". Mình đọc cũng hiểu nhưng kô biết nó bảo mình gặp ai. Bạn nào giúp mình với.

ngovandang

Posted via Mobile Device
Mình đang chơi Ronin lv 44 mà cứ loanh quanh ko tìm được đường đến Temple of water.đọc mấy bài viết trước thì đi đến đó kô gặp cái thuyền với cái thằng chở mình qua sông.không biết có phải mình chưa làm xong cái Quest:"Somebody that Reah often met in Lacus is staying upstairs. It's best to meet him". Mình đọc cũng hiểu nhưng kô biết nó bảo mình gặp ai. Bạn nào giúp mình với.

Đúng rồi chỗ này lần trước mãi mình mới qua,bạn vào phòng bô lão ở Lacus đi váo sâu sẽ thấy một cái cầu thang sau đó cứ lên tiếp co 3 cái cầu thang tiếp thì phỉa bạn cứ vào cái nào vào được rồi gặp mays thằng lính là ok nó sẽ hiện ra cái thuyền để bạn vào

giothan001

Posted via Mobile Device↲Uhm cảm ơn bạn nhjều lắm.đúng là không biết làm sao qua được nếu không có bạn.thanks

giothan001

Mình đang chơi aramor đến chỗ thằng Nigel bảo nhìn thấy erebos ở central mountain rồi
mình đi đến đó đánh với mấy con quái ở động tuyết rùi chỉ thấy một cánh cửa đi vào được đi vào thì bị chặn lại và nó nói ta cảm thấy nguy hiểm trước mặt rồi chả vào được cứ thế bế tắc chỗ đó,chả biết đi thế nào,quay về gặp Nigel thì nó chỉ bảo bạn đã thay đổi suy ngix chưa,cứ mãi thế nản quá,mình cày lên 52 rồi mà vẫn tậm tịt ở đó,chỗ đó là sau chỗ giết tướng temper of water,bác nào biết đi thế nào giúp mình cái
đã chơi xong ronin và Reah đến Aramo bị tắc đoạn này giống bạn né.có bạn nào chơi qua rồi chỉ giúp mình với.ở mấy trang trước có bạn up tró Saint tone II.Làm ơn up lại bản khác được ko.mình down về nó báo sai file jar

Posted via Mobile Device

Anhsaupsbp

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!
Pass: kimdonghwan

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!

không down được bạn ơi:(

giothan001

Posted via Mobile Device Khổ lắm Ol = phone.đi làm ở vùng xâu xa vào net = PC khó như lên trời. Mà ông đã qua cái Quest đó chưa.mấy ngày hôm nay ngày nào cũng vào mà chưa có bro nào gjúp hjx.

datluzda

cho hỏi mình LG GW525,sao vào game ko bật đc menu là sao,Help bao? Menu/Pause:CLR,Right soft key mà ấn hết các phím đều ko thấy menu và pause ???

jaina123

đã chơi xong ronin và Reah đến Aramo bị tắc đoạn này giống bạn né.có bạn nào chơi qua rồi chỉ giúp mình với.ở mấy trang trước có bạn up tró Saint tone II.Làm ơn up lại bản khác được ko.mình down về nó báo sai file jar

Posted via Mobile Device

Nếu bạn vẫn vẫn bị tắc ở quest upper world của Aramor thì hãy đến map "Western Central Moutain) - cãi chỗ mà chỉ có Basilisk với cả Scavenger í , sẽ có cổng vào(về đường đi thì bạn cứ về Bosto sau đó đi về hướng Bắc 2 lần là dc)
Quái trong cái động đấy đánh rất thấm ,máu trâu giáp dày nữa nên cứ chuẩn bị kĩ đi

cherubs

game này hay lém nhưng chế đồ khó quá. Cầm đc mmoi kiếm. k cầm giáo đc. Mí kái giáp cũng thế