• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

thanhchaulx

àk pạn chỉ mình tác dụng của nhữg loạj orb đj, mjx đồ là làm sao pạn mình mớj chơj nên ko ràh, còn cáj mjthrjl ép vô đồ thì gọj là làm j, àk mjx đồ có rớt ko pạn

ko cần mấy cái đó,nó chỉ để chưng cho vui mắt thôi, chỉ có thể mix orb vào weapon và shield thôi, nhưng weapon cuối khi nhặt đã mix sẵn rồi,nếu ko hunt đc weapon cuối thì bem con Bear tìm cái kế cuối hoặc con Skeleton lấy cái mạnh ngang cái weapon trong shop xài cũng tạm được,tất cả 2u đã được mix sẵn
mithil dùng để enchent weapon và armor (cộng nó lên để tăng attack và defend) , ko nên xài hoang phí vì sau này lever cao quá đánh sẽ ko rớt mithil nữa, tôi add mithil vào cái weapon đc 27 thì chẵng đánh con nào rớt dc 1 cục mithil, add mithil vào armor thì dễ rớt hơn weapon.
mix item thì ko rớt mix mithil thì rớt đó, khi rớt thì weapon or armor sẽ mất và system sẽ tự save lại luôn, ko thể load để làm lại được đâu

linhcom149

Mix chi cho lắm , đây có phải VÕ lâm đâu =)) ... mình nói thật , bạn bỏ công cày trâu ... ép orb crit ,orc hút máu , hay orb nào bạn thấy tên hay hay thi` cứ ép vào =)) , sau đó mua 200 bình máu , 200 bình mana , đảm bảo chẳng bao giờ bị game over ^^@

thanhchaulx

oài, thì ở trên đã nói roài, khỏi mix mắc công, cứ nhặt mà xài, nhưng atk cao thì lure 1 bầy chỉ 1 combo bem sạch có phải sướng mắt ko,nhưng 1 crit dưới 2k máu thì hơi bèo, 1 combo ko giết hết được.thường thì orb rage(tức crit) được xem là good nhất(cái weapon cuối của con Ice Golem cũng mix sẵn orb này) , nhưng ko phải ai cũng săn được ngay, theo tôi thì orb death ngon hơn, sắm 1 cái weapon shop add vào là khỏe,atk yếu nhưng hên hên vỗ 1 phát combo 5 chết ráo

doducdao84

Các pác cho em hỏi, mới vào đánh vào cửa đầu tiên thì làm thể nào qua cửa khác được vậy? Em vào thì toàn bị quay trở lại. Em đánh đến LV 16 rồi mà vẫn ở cái cửa đầu tiên, không move được.
Cho mình hỏi thêm bạn nào có Game KAGE cho E63 không vậy? Thanks!1!

thanhchaulx

Các pác cho em hỏi, mới vào đánh vào cửa đầu tiên thì làm thể nào qua cửa khác được vậy? Em vào thì toàn bị quay trở lại. Em đánh đến LV 16 rồi mà vẫn ở cái cửa đầu tiên, không move được.

trước hết phải vào mấy cái nhà trong làng nhận vài cái quest đã,từ làng đi ra có cái hang ở gần góc phía trên bên phải đó, vào đó mà chơi.

ùk tk bạn nha
mình đánh từ trưa hôm wa đến jờ mà chưa đc jì hết, hơi bùn :)

hên xui, có lần tôi đi hunt item suốt 5 ngày mà ko nhặt đc j, có lần chỉ trong 1h nhặt đc 4 cái weapon cuối:|

lephunghien

kage điện tử 4 nút thì bạn dùng gameboy hoạc vnest ấy.game kage không có jarva và sis đâu

linhcom149

Mình nhặt được tiền mà chả biết vào đâu để mua các thứ hic

zzzz... BẠn cứ như trên trời rơi xuống vay =]], hoặc là lần đầu tiên chơi game nhập vai ^^
... đi vô thành phố , thấy mấy cái nhà có cái bảng Hiệu cây kiếm đó... trong đó nó bảng đủ đồ , từ máu , mana , anti , vũ khí , giáp ...v..vv ép đồ.

P/S; cứ train đi , sạc full pin điện thoại , rút ra , farm farm và farm [Full Farm] ,đến khi nào máy báo Battery LOW ak , =)) , là bạn đủ mạnh o`y đó , vô shop làm nguyên Set giáp , vũ khí , giày , găng tay ( Loại mắc nhất cho nó ngầu =]] ,) ép đồ càng tốt , sau đó mua 99 bình máu , 99 bình mana ... rồi vào củ hành thằng boss=))

ngovandang

zzzz... BẠn cứ như trên trời rơi xuống vay =]], hoặc là lần đầu tiên chơi game nhập vai ^^
... đi vô thành phố , thấy mấy cái nhà có cái bảng Hiệu cây kiếm đó... trong đó nó bảng đủ đồ , từ máu , mana , anti , vũ khí , giáp ...v..vv ép đồ.

P/S; cứ train đi , sạc full pin điện thoại , rút ra , farm farm và farm [Full Farm] ,đến khi nào máy báo Battery LOW ak , =)) , là bạn đủ mạnh o`y đó , vô shop làm nguyên Set giáp , vũ khí , giày , găng tay ( Loại mắc nhất cho nó ngầu =]] ,) ép đồ càng tốt , sau đó mua 99 bình máu , 99 bình mana ... rồi vào củ hành thằng boss=))

Mình thấy bảng hiệu cây kiếm mà chả bít Bạn đúng đấy lần đầu tiên mình chơi game kiểu này,bé đến giờ chưa chơi mấy cái kiểu võ lâm,MU.. hì nên chả biết gì hết

maxproq6

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!
Pass: kimdonghwan

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!
[game này mình chơi rồi. Đi tới cái khúc có lữa là hết bik đường nào mà đi ><

maxproq6

Hình này đã được thay đổi kích thước. Click vào đây để xem đúng kích thước của hình. Kích thước gốc của hình là 802x1098.

VỚI HÌNH ẢNH CỰC KÌ CUTE,CÓ NỘI DUNG HAY
_ĐẶC BIỆT LUYỆN LÊN TỪNG LEVER,TRANG BỊ ĐỒ,NÂNG CẤP PHÉP THUẬT
_THỂ LỌAI QUÁI(BOSS)ĐA DẠNG
_SÁNH NGANG VỚI VÕ LÂM TRUYỀN KÌ(MOBILE)CÓ THỂ HAY HƠN VÌ CÓ
_PHIÊN BẢN TIẾNG ANH,DỄ HIỂU,DỄ CHƠI
_CÓ CỐT TRUYỆN VÀ NHIỀU MÀN
PHIÊN BẢN QUỐC TẾ(TIẾNG ANH)

Với thể lọai: NHẬP VAI,LUYỆN LÊN LEVER,NÂNG CẤP TRANG BỊ,PHÉP THUẬT,TUYỆT CHIÊU ĐÁNH CÓ COMBO ĐẶC SẮC
VÀ NHIỀU HƠN THẾ NỮA
TẤT CẢ ĐANG CHỜ BẠN VÀ CHIẾC MOBILE ĐÁNG YÊU KHÁM PHÁ!
Pass: kimdonghwan

1LINK NHANH DUY NHẤT

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!RỒI DOWN ANH NHÉ!
[game này mình chơi rồi. Đi tới cái khúc có lữa là hết bik đường nào mà đi ><