• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

su30mk2

nện chết con thần đất thì làm quest : to forgoten tempe ở đâu hả các bác?em bem xong con thần đất xong chẳng bjết đj đâu nữa

Các bro đâu rồj vào gjúp em vớj

nếu cậu đang chơi ronin thì trở về sa mạc,nơi có những con quái hình cây khô ý,bật map lên là thấy cửa đi đến forgoten tempe ở phía dưới map.xuống đó là đến vùng đất tuyết,tìm trong vùng đất đó cửa vào tempe,chuẩn bị kĩ lực lượng,mana,máu,đồ để óanh trận cuối với tất cả các boss gurd từ trước tới giờ...đương nhiên có cả con quỷ đất to dùng kia nữa:D:D

su30mk2

khi chơi hết ronin và kon bé cầm thương,khi hết,sẽ có đoạn chữ tiếng anh,dịch ra tiếng việt rồi lấy đó làm vốn mà đi cưa gái thì chết khối em >:)

thanhlongnd

khi chơi hết ronin và kon bé cầm thương,khi hết,sẽ có đoạn chữ tiếng anh,dịch ra tiếng việt rồi lấy đó làm vốn mà đi cưa gái thì chết khối em >:)

Bác có thể post phần tiếng việt ấy lên đây ko?

shenkichi

Game này mình đến chết con Boss và hết nhiệm vụ rồi. Khi quay lại cái làng 2 nó bảo download nội dung mới thì mới chơi được. Mình cài GPRS nhưng khi download toàn bị lỗi. Bạn có Full game của nó không? Nếu có bạn Up lên nhé. Thanks trước

shenkichi

hmmm.... Sau 3n ngày vật vã , em đã cho Ronin từ lv 40 thành siêu nhân lv50 , Refine Equipment maximum , đeo thêm cái orb Vampire , tối nay màk ko wa đc con trùm đất , em del game =]] =]]
Con trùm đất tôi đánh mất 5 phút là qua(nhưng chết phải 2-3 lần) trong khi thằng Ronin toàn đồ cùi và chỉ có Lv 40. Lúc đó chưa biết ép đồ.

bluedragon0307

Có ai biết phần save game ở đâu hay làm cách nào để backup save game ko? mình mới bắt đầu chơi, sợ ép xịt đồ thì mất đồ tiếc lắm.

linhcom149

Con trùm đất tôi đánh mất 5 phút là qua(nhưng chết phải 2-3 lần) trong khi thằng Ronin toàn đồ cùi và chỉ có Lv 40. Lúc đó chưa biết ép đồ.

Có ai biết phần save game ở đâu hay làm cách nào để backup save game ko? mình mới bắt đầu chơi, sợ ép xịt đồ thì mất đồ tiếc lắm.

@ shenkichi : lv40 ko đồ f màk qua dễ dàng ak , wow , pác tài nhỉ ^^@ , vậy là quá pro rồi , em lv40 , cái miệng nó đẩy cho một phát die =]].
@bluedragon : cái game này f đồ cho vui thôi bạn ơi .chủ yếu là gắn ngọc vào vũ khí , mua máu mana đầy đủ là ok , vẫn có thể phá game dễ dàng

thanhlongnd

@ shenkichi : lv40 ko đồ f màk qua dễ dàng ak , wow , pác tài nhỉ ^^@ , vậy là quá pro rồi , em lv40 , cái miệng nó đẩy cho một phát die =]].
@bluedragon : cái game này f đồ cho vui thôi bạn ơi .chủ yếu là gắn ngọc vào vũ khí , mua máu mana đầy đủ là ok , vẫn có thể phá game dễ dàng

ái chà chà linhcom, lâu lắm ko thấy sủi tăm chi thế .
dạo này còn game gì ko em :)

thanhlongnd

Game này mình đến chết con Boss và hết nhiệm vụ rồi. Khi quay lại cái làng 2 nó bảo download nội dung mới thì mới chơi được. Mình cài GPRS nhưng khi download toàn bị lỗi. Bạn có Full game của nó không? Nếu có bạn Up lên nhé. Thanks trước

game này là dành cho màn hình 240x320 hả bạn ?
và cái link đó bạn down kiểu gì thế ?

shenkichi

Oh. có gì đâu. Mình mua gần 200 bình máu thì oánh nó chả lo gì về máu cả.

lilknightst

Trước khi ép đồ bạn chịu khó save lại đã,ép được rùi lại save tiếp,nếu ép xịt thì load lại,mình toàn làm thế :D

thanhlongnd

Trước khi ép đồ bạn chịu khó save lại đã,ép được rùi lại save tiếp,nếu ép xịt thì load lại,mình toàn làm thế :D

ko đc đâu bạn.
Khi mình ép thành công thì ko sao, ép xịt là auto save, back up bằng niềm tin hihi

bluedragon0307

ko đc đâu bạn.
Khi mình ép thành công thì ko sao, ép xịt là auto save, back up bằng niềm tin hihi

Đó, vấn đề mình sợ là ở chỗ đó. Hiện mình LV35, đang đánh Thần đất chưa xong. Công nhận là con này trâu thật, mỗi hit của nó 100 máu rồi mà mình chỉ có 800Hp:( Cho mình hỏi những đồ nhặt dc đã có cộng thêm chỉ số rồi thì ép dễ xịt hơn hay đồ trắng dễ xịt hơn? Mọi người chỉ dùm mình mấy đồ này làm sao để kiếm dc với:

-emerald
-platinum
-root

Orb nào dùng mạnh nhất hả mọi người

kenjilolip0p

Em đang óanh thằng thần đất mà khó quá không chơi nổi :(
giờ mới LV32 nhặt được cái kiếm ép thành kiếm +power 16 HP+5
damge 175 kiếm sleep óanh bọn nó ngủ :( mà óanh thằng thần đất vẫn die hoài.
Làm sao bi giờ