• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game HOT: Real Fooball 2012 cho S60v5

Luu_Tan_Vu

K CẦN GIỚI THIỆU NHIỀU VỀ GAME NÀY RỒI
real_football_2012_freegames.peperonity.com.jpg_320_320_0_9223372036854775000_0_1_0.jpg

ĐÃ TEST TRÊN V5

HERE
pass 123123

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu202

Trò này chơi màn mình nganh ak. Kể có cái phím điều hướng ở góc thí chơi hay biết mấy

haitayhaiem

k có fím, bấm luôn trên màn hình ah mấy bác? Thế khó chết, tay che hết,nhìn thấy j nhỉ?

jack_hunter97

Thấy chơi dễ mà trong 3 cái gameloft mới vừa post ở đây game này là hot nhất

haitayhaiem

spam chút. Mình chỉ biết lấy bóng,k biết chuyền với sút xa, chuyền dài... Các tiền bối chỉ giáo

hieuna

spam chút. Mình chỉ biết lấy bóng,k biết chuyền với sút xa, chuyền dài... Các tiền bối chỉ giáo
Thích chuyền cho ai thì chạm vào cầu thù đó, còn sút thì dí cái ô bên phải phía dưới

haitayhaiem

mình chơi được oy, đổi tên Bác Xa thành Việt Nam,hôhô. Đá sướng,hơi khó nhìn. Hơi hơi lag chút

LoiPT

bản này chưa có tiếng việt ạ. mà có hỗ trợ Bluetooth không ạ. mấy cái dùng cho máy phím như 2730 vs 6300... chơi qua Bluetooth thích lắm. trong h học em toàn cướp máy mấy thằng để chới. tìm mãi ch s60v5 nhà mình thì không có Blutooth. nản thật. hix

Luu_Tan_Vu

=> MENU CHÍNH: Nhấn 24462 để kích hoạt chế độ ML

=> CLUB tổng thể / ENTER PHƯƠNG THỨC LEGEND: Press 2468 để kích hoạt chế độ cheat và giành chiến thắng tất cả mọi thứ. (Bạn phải kích hoạt chế độ ML lần đầu tiên)

=> Trong các trò chơi: Sau khi kích hoạt chế độ báo chí ML phải Key mềm để có được một trình đơn bí mật có tên là bàn tay của Chúa.

=> CPU vs CPU / Chú thích chế độ: Trên menu chính, bấm * / # để chuyển đổi các chế độ này ...
đây là cheat code real football 2012

ki3pc0d0n

he he !
để chế độ CPU vs CPU cho nó tự đá... để máy thèn bạn lác mắt chơi... he he