• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game HOT: Real Fooball 2012 cho S60v5

haitayhaiem

sao cứ phải quan trọng thanks vậy cậu? Đa số là quên hoặc onl mobi nên ngại thank:)

elephance

game quá chuẩn :D ngày xưa chưa có máy cảm ứng mình toàn chơi PES trên S40, bi giờ GameLoft ngon hơn KONAMI rồi :X

blackpetal

Hix,giờ mới biết ông này đam mê post bài để kiếm tks.Chữ kí của bạn đã thay cho lời muốn nói của bạn rồi.ai không tks mà cứ down thì kệ đi bạn nhé.

vuson

=> MENU CHÍNH: Nhấn 24462 để kích hoạt chế độ ML

=> CLUB tổng thể / ENTER PHƯƠNG THỨC LEGEND: Press 2468 để kích hoạt chế độ cheat và giành chiến thắng tất cả mọi thứ. (Bạn phải kích hoạt chế độ ML lần đầu tiên)

=> Trong các trò chơi: Sau khi kích hoạt chế độ báo chí ML phải Key mềm để có được một trình đơn bí mật có tên là bàn tay của Chúa.

=> CPU vs CPU / Chú thích chế độ: Trên menu chính, bấm * / # để chuyển đổi các chế độ này ...
đây là cheat code real football 2012

anh Rain thật vãi chấy :))

Lan_Truong

=> CLUB tổng thể / ENTER PHƯƠNG THỨC LEGEND: Press 2468 để kích hoạt chế độ cheat và giành chiến thắng tất cả mọi thứ. (Bạn phải kích hoạt chế độ ML lần đầu tiên)

=> Trong các trò chơi: Sau khi kích hoạt chế độ báo chí ML phải Key mềm để có được một trình đơn bí mật có tên là bàn tay của Chúa.

=> CPU vs CPU / Chú thích chế độ: Trên menu chính, bấm * / # để chuyển đổi các chế độ này ...

không hiểu.
có phải mở là real football sau đó dùng gi để bấm 24462 để kích hoạt chế độ ML..... bàn phím ảo hả hay sao
mình hơi gà

t1985

thank bạn nhiều nhiều nha !

axxaax113

bác có game này chơi qua bluetooth cho mình xin nha....bản 320x640 không có chơi qua bluetooth,bác kiếm giùm m[ình nha