• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME KHỦNG - Gameloft Ferrari GT Evolution (HD2 G-Sensor Edition)

ClickHonda

Gameloft Ferrari GT Evolution (HD2 G-Sensor Edition)

Game đua xe sử dụng G-Sensor, nhạy hơn phiên bản trước.
Dung lượng 36MB

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

Vladikox

May mắn là mình đã tìm được 1 bản khác nên up lại lên mediafire cho mọi người cùng tải về.

Bản này khi chạy vẫn ở chế độ demo (giống như bản gốc cài sẵn trong HD2), chỉ khác 1 điều là khi vào game thì cái đồng hồ tính giờ đã biến mất (nghĩa là tha hồ chơi thoải mái).

:p:p:p:p:p:p:p:p
:mad:):mad:):mad:):mad:):mad:):mad:):mad:):mad:)

klmmgnn

không hiểu sao em dow về chỉ chạy đến phần vào màn hình rồi bị uot ngay nhỉ

1107

game này chơi trên i900 đã la71m, âm thanh, giao diện khá hoàn hảo

lebinh__hung

bản này vân là demo thôi, chỉ dc cái bẻ khóa thời gian chơi trong 240 giây, chứ còn chơi lên level cao là bắt đầu game nó cà giựt, vào là out hoặc trắng màn hình(tầm level 30 sẽ bị, vào khoản 30% game)

kenjing

Đã test. xài Gsener rất mượt, không khủng tí nào so với những game gần 1Gb :D

hatnaf

Sao mình dùng TP 2 chơi cái này ko có sensor nhỉ, phần acelemerator nó bị ẩn, ko chỉnh dc. là sao hả các bác :(

binhk88

bản này vân là demo thôi, chỉ dc cái bẻ khóa thời gian chơi trong 240 giây, chứ còn chơi lên level cao là bắt đầu game nó cà giựt, vào là out hoặc trắng màn hình(tầm level 30 sẽ bị, vào khoản 30% game)

Mình chơi đến level 109 vẫn thấy bình thường, ko có hiện tượng như bạn nói. Mình dùng Rom Miri+dinik 17.6.

mapbong

Tư vấn giúp với mình dùng HTC_HD2 chơi được 1 lúc thì toàn bị văng ra ngoài ko hiểu tại sao???