• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME KHỦNG - Gameloft Ferrari GT Evolution (HD2 G-Sensor Edition)

cop199x

cho em hỏi em dùng b7610 toàn bị out ở chỗ nó chạy ùi nó vào web gì gì ế... out out giúp giúp em

sonboss

Hi Các bác,
Em đã cài và chơi trên HD2, nhưng không hiểu sao khi chơi nó cự bị hiện tượng là giật giật, không mượt tí nào hết.
còn HD2 của em chưa up room.
Nhờ các Bác tư vấn giúp em với. Em khoái trò đua xe này lắm.
Thanks các Bác nhiều nhiều.

ducthuan113

Active Member
Hi Các bác,
Em đã cài và chơi trên HD2, nhưng không hiểu sao khi chơi nó cự bị hiện tượng là giật giật, không mượt tí nào hết.
còn HD2 của em chưa up room.
Nhờ các Bác tư vấn giúp em với. Em khoái trò đua xe này lắm.
Thanks các Bác nhiều nhiều.

Bạn chú ý RAM của bạn free nhiều thì chạy sẽ mượt hơn :D tắt các chương trình chạy ẩn, chỉ chạy mỗi game sẽ mượt hơn :D

sonboss

Hi Bác ducthuan123, trước khi chơi, em đã tắt hết chương trình chạy ẩn. máy em cũng chưa cài nhiều chương trình nên em nghĩ vấn đề nó không nằm ở chỗ free RAM.
không biết có bác nào bị hiện tượng như em không. chơi (trên HD2) nó cứ bị giật giật chán quá.

lebinh__hung

chơi bị giật phải không? thay cái thẻ nhớ xin chính hãng vào là mượt mà ngay thôi. mình thử nhiều lần rồi thẻ đểu, nhái cà giựt lắm, thẻ xin chơi thoải mái con gà luôn.

ducthuan113

Active Member
không hiểu sao em dow về chỉ chạy đến phần vào màn hình rồi bị uot ngay nhỉ

Bạn thiếu RAM đấy, game này yêu cầu trống RAM khá cao :D

Hi Bác ducthuan123, trước khi chơi, em đã tắt hết chương trình chạy ẩn. máy em cũng chưa cài nhiều chương trình nên em nghĩ vấn đề nó không nằm ở chỗ free RAM.
không biết có bác nào bị hiện tượng như em không. chơi (trên HD2) nó cứ bị giật giật chán quá.

ducthuan113 bạn ơi :))

Chỉnh sửa cuối: