• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for 5800 (cập nhật tr.8,anh em test cho ý kiến)

panrai

Super V.I.P
Đây có lẽ là bản các bạn mong đợi nhất cho em 5800 của mình đúng không các bạn:D,mình đã test và cho ra bản hoàn chình từng cetimet luôn=D>=D>,các bạn đem về dùng đi nhé:p
lúc trước có nhiều bạn nói rằng 5800 không bao giờ hỗ trợ games N-Gage và cũng có bạn nói là có hỗ trợ nhưng phải có bàn phím ngoài nửa:)):)),mình thấy thật là mắt cuời:)):)) sau lại ko có được
Và hôm nay mình bỏ nguyên cả buổi chiều để test thử và qua nhiều lần xoá và cài lại cuối cùng cũng tìm ra cách chơi cho em 5800 của mình phải nói là rất hay
Hướng dẫn cài bàn phím ảo mới nhé,có cái này chơi mới tuyệt làm sau :)):))

Chú Ý Nè : nhớ là cài theo hình chơi mới được nhé,và sau đó vào chơi rùi nghiên qua nghiên lại mà chơi,hoặc dùng bút mà chơi:)):))
Đây là bản N-Gage hoàn chỉnh cho 5800 của anh em:D

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Ngiêng qua nghiêng lại mà chơi là sao vậy panrai?giống như chơi game cảm ứng chuyển động àh?:-/:-/:-/

white_knight_zz

mình ko có 58 để test nhưng cái phần mềm trên là phần mềm dùng để điểu khiển phone qua lại bằng cảm ứng chuyển độg fải ko :|
mình có cài cái này để chơi đua xe trên N95
ko biết cái này cho 58 như thế nào nữa :D

taolahoan

hix cho em hỏi cái này phải hack mới cài được a . không thể sign để cài được phải không

your_rules

Cài cái rock n roll thì báo lỗi chứng chỉ trong khi đã hack và cài các app khác vô tư, bạn xem lại giùm nhé, mà bạn nên hướng dẫn kỹ hơn để mọi người biết trình tự cài đặt như thế nào nha

namhunghihi

Me too. vào mục get more game. update song nó hiện ra cái hình nhỏ nhỏ, 2s biến mất, ko tải trò chơi về được, chủ topic hướng dẫn chi tiết mục load game về đi, thanks

thanhthao1904

chủ thớt cho anh em ý kiến với
down được "N-Gage.5800" rồi nhưng mà sign = điện thoại hay PC đều không cài được
thấy cái này hào hứng quá nhưng mà cụt hứng hơi nhanh :(

panrai

Super V.I.P
mình sign và giải nén bình thường ko có 1 lỗi đang chơi games đua xe đây rất hay nhé và đang test mấy games khác nè:))
@ALL ;truonghan bàn phím ảo này hay lắm riêng qua riêng lại giống như IP vậy

anhky

mình sign và giải nén bình thường ko có 1 lỗi đang chơi games đua xe đây rất hay nhé và đang test mấy games khác nè:))
NGhe mà ham wa :D, Panran chỉ chi tiết cach mở bàn phim ảo, cách vào game luôn đi :D:D:D:D:D

panrai

Super V.I.P
NGhe mà ham wa :D, Panran chỉ chi tiết cach mở bàn phim ảo, cách vào game luôn đi :D:D:D:D:D

chỉ như vậy mà bạn cài ko đc nữa à,thì trước tiên chỉnh bàn phím ảo trước và sau đó vào game mà chơi có khó gì dâu bạn:-??

TruongHan

Super V.I.P

Chà,giờ mới biết công dụng lợi hại của cái bàn phím này,chơi game mà cảm biếng chuyển động như IP thì wá hay rồi,mình xài IP chỉ vì mê chơi game cảm biến chuyển động thôi =D>

panrai

Super V.I.P
Chà,giờ mới biết công dụng lợi hại của cái bàn phím này,chơi game mà cảm biếng chuyển động như IP thì wá hay rồi,mình xài IP chỉ vì mê chơi game cảm biến chuyển động thôi =D>

dùng bàn phím này choN97 của cậu thử xem nghiên qua nghiên lại mấy cái menu thử xem ko chống mặc ko ăn tiền à:)):))

jackpham

chỉ như vậy mà bạn cài ko đc nữa à,thì trước tiên chỉnh bàn phím ảo trước và sau đó vào game mà chơi có khó gì dâu bạn:-??

Tuần trước anh có làm theo hướng dẫn như bên ipmart mà không thành công nên chán quá không làm nữa. Em đã làm thành công rồi ah. Em upload lên một số game N-Gage cho ae luôn đi.

TruongHan

Super V.I.P
Tuần trước anh có làm theo hướng dẫn như bên ipmart mà không thành công nên chán quá không làm nữa. Em đã làm thành công rồi ah. Em upload lên một số game N-Gage cho ae luôn đi.

em có up 1 số game N-gage bên game N-gage cho N97,panrai test hết các game rồi cập nhật vào đây đi