• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for 5800 (cập nhật tr.8,anh em test cho ý kiến)

dxpro1991

Nghiêng qua nghiêng lại, nghiêng mạnh tay 1 chút cho đt phi thân luôn =))

em chỉ đùa thôi :D

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cái này chơi dc game bắn súng ko.hay chỉ chơi dc mấy trò đua xe z bn

panrai

Super V.I.P
em có up 1 số game N-gage bên game N-gage cho N97,panrai test hết các game rồi cập nhật vào đây đi

mình thấy bên bạn đã úp rùi nên ko up lại :D,
@all : anh jack em đã làm và fomat máy mấy lần đó sư huynh cuối cùng cũng thành công:D,anh đem về chơi thử đi im lắm,nhưng nhớ đừng cài file pass của truonghan nhé cài vào là chơi ko đc đó

mình đã cài được n gage rồi và cài một số game lấy ở bên n gage cho n97 của bác truonghan nhưng không chơi được. Bữa trước cài game xong rùi cài file fix là hết chữ trial nhưng bản này thì không được. Vào chơi thử game nào cũng báo lỗi. Mấy bạn chơi được chưa chỉ mình với. Mình đã chỉnh bàn phím ảo như bác panrai chỉ rùi

panrai

Super V.I.P
Cai Vertuakey cai sao zậy Paran ?
sau ko cài bàn phím kia dể chơi hơn bạn,cài bàn phím này bạn đua xe cho tới sáng mai luôn:p
mình đã cài được n gage rồi và cài một số game lấy ở bên n gage cho n97 của bác truonghan nhưng không chơi được. Bữa trước cài game xong rùi cài file fix là hết chữ trial nhưng bản này thì không được. Vào chơi thử game nào cũng báo lỗi. Mấy bạn chơi được chưa chỉ mình với. Mình đã chỉnh bàn phím ảo như bác panrai chỉ rùi
sau cài ko được mình đang chơi đâu cậu,ko ấy bạn vào trong đó WIfi đi có games của nó đó đem về chơi rồi fix 1 cái mất bản trial thôi

your_rules

Tình hình là phải sign trên đt thì mới cài được chứ hack cũng k cài được
Mình mới sign trên đt bằng chuơng trình share bên topic vietmap, các bạn thử đi, đang test tiếp
Riêng cái file ngage-5800.sis thì k cài được, báo lỗi chứng chỉ mặc dù đã sign trên máy hay trên đt, có ai biết cách khác k?

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
Tình hình là phải sign trên đt thì mới cài được chứ hack cũng k cài được
Mình mới sign trên đt bằng chuơng trình share bên topic vietmap, các bạn thử đi, đang test tiếp

cài nầy mình hack rùi cài đó cậu,chứ chưa thử bằng cách của cậu,mà ko thấy ý kiến cũng hay nhe=D>

white_knight_zz

thế cái này chỉ là nghiêng để chơi mấy game đua xe thôi hả bạn
thế thì cũng ko hứng thú lắm, từ thời dùng N95 đã dùng được cái này rồi
cứ tưởng Nokia làm game N-gage hỗ trợ cho màn hình cảm ứng chứ :D

TruongHan

Super V.I.P
thế cái này chỉ là nghiêng để chơi mấy game đua xe thôi hả bạn
thế thì cũng ko hứng thú lắm, từ thời dùng N95 đã dùng được cái này rồi
cứ tưởng Nokia làm game N-gage hỗ trợ cho màn hình cảm ứng chứ :D

Bảo đảm với bạn là nếu N-gage làm game chơi bằng cảm ứng thì không còn là N-gage nữa,không hay đâu ;)

your_rules

cài nầy mình hack rùi cài đó cậu,chứ chưa thử bằng cách của cậu,mà ko thấy ý kiến cũng hay nhe=D>

Hihi, thì ra là cái rompatcher của mình lúc tắt đt thì apply cũng k còn, mới vô apply lại thì cài đặt được rùi
Mình đang down game về chơi, mà cho hỏi các game trong đó có nhiều mb k? mình down = gprs, và N5800 có thể chơi được những game nào trong đó?

mars_huce

đúng rùi các đại ca cho tên 1 số game có thể chơi trên 5800 đi. mà mấy game down về xong có chơi free luôn đc ko vậy?

langthang0402

nếu chỉ chơi đc mấy game cảm ứng chuyễn động thì đâu hay. cái bàn phím gắn vô 5800 sắp có hay chỉ là đồn thôi vậy???

panrai

Super V.I.P
nếu chỉ chơi đc mấy game cảm ứng chuyễn động thì đâu hay. cái bàn phím gắn vô 5800 sắp có hay chỉ là đồn thôi vậy???

sau ko thử mấy phím của mình vừa post vậy,chi cho mệt mấy cái bạn cần tìm:))

ngoanrazor

Well-Known Member
Bảo đảm với bạn là nếu N-gage làm game chơi bằng cảm ứng thì không còn là N-gage nữa,không hay đâu ;)

Posted via Mobile Device
Sao ko hay bn.mjh thấy còn tuyệt vời hơn nữa chứ.jốg iphone z

anhky

Hướng dẫn cách Dơ game luôn đi bạn, mình dow dc 1 game về rồi ko dow dc nữa, game ko hổ trỡ cảm ứng mới đau

your_rules

nói chung là cài vô và chơi lun rùi thì mới hay k thoải mái chút nào hết, chơi game fifa 08 mình phải xài bàn phím ảo riêng thì mới chơi được mà mở bàn phím ảo lên thì còn thấy màn hình đâu mà chơi, nói chung là nhờ Mod hướng dẫn kỹ càng hơn về cách sử dụng các game cho thật hoàn hảo chứ ai cũng mong chờ game Ngage mà Mod post đơn sơ quá khiến mọi người gặp nhiều khó khăn trong việc cài đặt và chơi game

WiSoul

có pm nào cofign nút âm lượng thành wa trái phải, đỏ xanh thành lên xuốg, camera thành ok không, 5 phím đủ xài để chơi ngage. Thấy youtube ng ta chơi như thế. Fifa j đó chắc cũg ok
Posted via Mobile Device

mars_huce

Đề nghị mod panrai làm cho anh em 1 bài hướng dẫn cụ thể và một số game mod đã test rồi đi. Em cài đc rồi nhưng test thử mấy game thì cái nào cũng báo error hoặc không chơi được. Thanks!!!