• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for 5800 (cập nhật tr.8,anh em test cho ý kiến)

Tuxedo862010

Mình cài ban 1.01(27 ) trên 5530 ok , môi tôi màn hình bé . Mình vào game báo :erro 10004 , và mình không có file pack cho ban nay . Bro nào có up lên dùm mình voi , và cách khac phuc lôi trên . Thank !

ducbang1907

Cái này dùng cho N97 đc ko vậy? Em down trên web của N Gage thấy lỗi hoài,hack phone các thứ rồi mà cài game nó toàn thông báo lỗi.

Ntv_79

Cái này dùng cho N97 đc ko vậy? Em down trên web của N Gage thấy lỗi hoài,hack phone các thứ rồi mà cài game nó toàn thông báo lỗi.

N97 cài được đấy bạn! Nhưng cũng có game chơi được, game không chơi được. Như mình là cài và chơi được game câu cá và bi-a

ducbang1907

Em chỉ muốn chơi mấy game như One,Asphalt,Brother in arms thôi,chứ mấy games bi-a,câu cá thì game .sis cũng đc. Mong có bác nào hảo tâm làm 1 cái topic thật đầy đủ về N Gage N97 cho anh em ta đc nhờ :>

police_cat_vn

Giúp mình với.mình tải game về có đuôi rar.mình giải nén thì lại có 4 file nữa có đuôi rar.mình mở tiếp 1 file rar trong đó thì thấy cái game.nhưng mình ko extra ra được.làm thế nào bây giờ?

nhocviphpv

Rock.N.Scroll.rar cài xong k mở đk.đa cài pyth0n và hackph0ne,kái bàn phím ảo còn mở đc