• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-Gage for 5800 (cập nhật tr.8,anh em test cho ý kiến)

Hikira

Trước bạn có cài bản vituralkeybroad nào ko, chắc là có đúng ko. Gỡ bản đấy ra rồi hẵng cài bản này xem. Nếu vẫn bị thì bạn vào thư mục private hay sys của thẻ nhớ xóa hết mấy cái liên quan đến vitural đi

vâng lúc trước em có cài bản VTB. very thank bro em làm được rùi. tưởng đt bị gì rùi nữa chứ. bro cho em cái nick Y!M để có vấn đề nan giải đê em cầu cứu:) sẵn tiện bro nào có bàn phím ảo full chữ như bàn phím trong đt ý,up lên cho em xin với,để e sử dụng những thứ hok hổ trợ bàn phím mặc định.

Inuyasha1987

vâng lúc trước em có cài bản VTB. very thank bro em làm được rùi. tưởng đt bị gì rùi nữa chứ. bro cho em cái nick Y!M để có vấn đề nan giải đê em cầu cứu:) sẵn tiện bro nào có bàn phím ảo full chữ như bàn phím trong đt ý,up lên cho em xin với,để e sử dụng những thứ hok hổ trợ bàn phím mặc định.

trong cái vituralkeybroad_mod có chế độ bàn phím ảo full đấy nhưng nó ko xoay ngang màn hình cho mình đâu.

Chỉnh sửa cuối:

tuoitre

em cài cái rock scroll ...cho em hỏi right soft key của 5800 là phím nào thế ạ :| ... vô ngagte em down 1 trò trial về thử mà hok biết nút nhấn :-< ... mắc ngay lúc đầu chỗ trọn tiếng ở trỏng ... không biết phím ... nhấn lung tung rồi cũng hem được...

ovc

bạn ơi mình đã cài được ngage nhưng mờ mí cái game toàn là trial ko hà, cso cách nào làm thành full luôn ko bạn, sao mình dùng file N-GAGE+1.40.1557[Fixed].rar‎
thì ko cài được bị báo lỗi ko hà

trung797979

tet rồi ma nó kg có game nào cả pải lam sao ha các pác .fai lêm trang chủ của n-gage tai về ha cac pác?

kienhuong8687

5800 Không load được N-gage

Tôi đã cài được N-Gage và đã copy game Brother Army mà không thể load được game.

lilknightst

Mình đã cài thử lên con 5800 rùi,chỉ chơi được game Asphalt3 và game Block breaker deluxe trong những game N-gage cho N97 thui(fifa chưa thử :D)

Inuyasha1987

Anh panrai lấy máy về chưa, test với em bản 1.557 này xem nào, em chưa có thời gian nên chưa dow về máy để test, ai có 5800 mà rỗi thì test thử xem cái này có tốt hơn bản 1.541 và có nhận full với các game đã tiêm binpda ko ? Như bản 1.541 cũ thì ko thấy game full mà cũng chỉ chơi đc vài game nên cũng hơi buồn

Link dow các game binpda thì dow ở đây : http://pdaviet.net/showthread.php?t=64851

The3DJ

Em cứ bị lỗi KERN-EXEC 3 với lại extied with an error là sao vậy, ai giúp em với.

nhocgiddy

bác ơi nếu cài phần mềm này vào thì có chơi được các game giả lập Vbag của bác Nouvu2372 ‎ o nhỉ :-/

The3DJ

VirtualKey 1.00 set được vol- với vol+ thành trái phải nhưng sử dụng hơi bất tiện bác nào biết cách set bằng Mutimedia key cho 2 phím đó không, giống như VirtualKEy 1.10 ấy mà

toanxi

sao mình bỏ game đuôi nagate vào thư mục ngage ma vào game không thấy gì vậy.chỉ mình cách bỏ game vào để chơi với

h3ll

mấy anh cho em hỏi bây giờ cài cái này vào 5800 còn bị lỗi ko?? nếu như ko bị lỗi thì có thể chơi dc trò câu cá Hooked on: Creatures of the deep.em kết cái trò này nhất:D

loveforever1410

Bạn nào đã test game trên 5800 thì post hết cho anh em đi.Mình chẳng cài được cái nào.Nó cứ báo có erros hoài ah hixhix

TruongHan

Super V.I.P
trang 8 làm gì có game :-ss tìm mãi mà ko thấy...cài game N97 chơi đc ko nhỉ

sao mình bỏ game đuôi nagate vào thư mục ngage ma vào game không thấy gì vậy.chỉ mình cách bỏ game vào để chơi với

mấy anh cho em hỏi bây giờ cài cái này vào 5800 còn bị lỗi ko?? nếu như ko bị lỗi thì có thể chơi dc trò câu cá Hooked on: Creatures of the deep.em kết cái trò này nhất:D

Bạn nào đã test game trên 5800 thì post hết cho anh em đi.Mình chẳng cài được cái nào.Nó cứ báo có erros hoài ah hixhix
Vào trang chủ của n-gage.com,down cài bản n-gage cho N97 là install được game n-gage,sau đó là ráng tìm file patch cho 5800 :D,không phải trò nào cũng chơi được vì V5 rất kén game n-gage,trước mình test trên N97 thì chơi được khoảng 6 game,nhiều game nổi tiếng của n-gage ko chơi được.n-gage sắp bị khai tử rồi vì nokia giờ tập trung vào thằng Ovi :(
sao em chỉ đọc đc 1/2 bài nhỉ ? cứ bị mất bên phải

Dùng Firefox đi bạn :)

huyphong7722

hồi trước sài n96 chơi game n-gage đã quá,nay sài satio kg cài được n-gage buồn dễ sợ.