• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game nhập vai cực hay "Vương quốc Rồng" (Tiếng Anh) s60v3 240x320 J2ME!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã thử đăng kí, điền các thông tin. Nó đòi kết nối GPRS. ok. Nhưng nó báo lỗi gì server ấy, và hỏi có đăng kí lại ko, mình ấn yes là đơ luôn. Lỗi gì vậy bạn?
Hay do file giải nén có 3 file, mình chỉ cop mỗi file .jar vào thẻ, 2 file có hình cái máy vi tính 1kb mình ko cop vào?

game có 2 chế độ là kết nối qua internet WIFI và GPRS. Bạn vào phần option chuyển qua chế độ truy cập qua WIFI thì mới đăng ký được. Chỉ cần cài file JAR là đủ rùi.

thanhlongnd

game có 2 chế độ là kết nối qua internet WIFI và GPRS. Bạn vào phần option chuyển qua chế độ truy cập qua WIFI thì mới đăng ký được. Chỉ cần cài file JAR là đủ rùi.

Sặc. Phải wifi mới đăng kí đc à? Vậy khi chơi bác test qua gprs chưa ?

Mà riêng tư chút: bác ol bằng đt hay pc mà ngay lập tức có câu trả lời cho a e thế ? Ủng hộ bác lên mod. Còn vụ avatar bác chơi shock quá, đang 1 cái hình nghiêm nghị bác chơi 1 cái hình thằng bé... Nghịch chym.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sặc. Phải wifi mới đăng kí đc à? Vậy khi chơi bác test qua gprs chưa ?

Mà riêng tư chút: bác ol bằng đt hay pc mà ngay lập tức có câu trả lời cho a e thế ? Ủng hộ bác lên mod. Còn vụ avatar bác chơi shock quá, đang 1 cái hình nghiêm nghị bác chơi 1 cái hình thằng bé... Nghịch chym.

Ặc. Nó có chế độ GPRS thì chắc chơi được nhưng có giật hay k thì mình k biết rõ. Mình chỉ xài WIFI chơi OK lắm.

BuuPhucCT

Well-Known Member
khà, vẫn chưa thể đăng kí, đợi ng khác nữa xem có bị lỗi thế ko?

Mình chơi và đăng ký qua WIFI được mà bạn. Lúc trước VIP DUNG1291985 cũng đã post rùi và chơi rất OK mà.

thanhlongnd

híc tìm hiểu kĩ rùi, lại bỏ phí 1 game hay, híc, phải chạy wifi hoặc mạng nào tối thiểu 3MB/s . híc

BuuPhucCT

Well-Known Member
híc tìm hiểu kĩ rùi, lại bỏ phí 1 game hay, híc, phải chạy wifi hoặc mạng nào tối thiểu 3MB/s . híc

Ặc. Bạn chạy ra quán cafe WIFI hay làm luôn một line ADSL. Vô hè mấy thằng Viettel, VNPT và FPT đang đua nhau khuyến mãi quá trời. Đăng ký được tặng modem và cước phí nữa.

hung2611

Mình đăng ký tại acc tại trang chủ sau đó vào điện thoại chơi.
Đăng nhập vào đợi dài cổ mà nó chẳng vào cho
ko hiểu là tại sao

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đăng ký tại acc tại trang chủ sau đó vào điện thoại chơi.
Đăng nhập vào đợi dài cổ mà nó chẳng vào cho
ko hiểu là tại sao

Bạn vào hợp thư đă đăng ký account kích hoạt account chưa? Thường thì khi đăng ký xong thì phải vào kích hoạt thì account mới có hiệu lực bạn à.;;);;)

Bao_Phong

Bạn vào hợp thư đă đăng ký account kích hoạt account chưa? Thường thì khi đăng ký xong thì phải vào kích hoạt thì account mới có hiệu lực bạn à.;;);;)

Bạn ơi cho mình hỏi mình đăng ký vào game chơi đc lun rùi,mà sao cứ 1 lần connect thì cài Security của máy hiện ra wài zậy bạn,làm mình kô chơi đc gì,đi vài bước là nó báo Security,bạn có cách nào tắt có Security đi kô bạn,mà trong 4rum mình còn ai chơi trò này kô vậy,có gì add nick luyện chung.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi cho mình hỏi mình đăng ký vào game chơi đc lun rùi,mà sao cứ 1 lần connect thì cài Security của máy hiện ra wài zậy bạn,làm mình kô chơi đc gì,đi vài bước là nó báo Security,bạn có cách nào tắt có Security đi kô bạn,mà trong 4rum mình còn ai chơi trò này kô vậy,có gì add nick luyện chung.

Game này hình như muốn chơi bạn phải mua tài khoản trên trang chủ thì mới chơi được bạn à. Mình k thích chơi game online nên cũng chưa test. bạn lên box thắc mắc hỏi xem có bạn nào mua được account k.;;)

Bao_Phong

Game này hình như muốn chơi bạn phải mua tài khoản trên trang chủ thì mới chơi được bạn à. Mình k thích chơi game online nên cũng chưa test. bạn lên box thắc mắc hỏi xem có bạn nào mua được account k.;;)

Đâu có cần mua đâu bạn,mình đã đăng ký và down đc phiên bản dành cho máy rùi đăng nhập vào chơi bình thường.Nhìn thấy hay hay mà toàn tụi nước ngoài kô kô bít nói chuyện với ai nữa,chán wá tính rủ các bạn chơi chung.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đâu có cần mua đâu bạn,mình đã đăng ký và down đc phiên bản dành cho máy rùi đăng nhập vào chơi bình thường.Nhìn thấy hay hay mà toàn tụi nước ngoài kô kô bít nói chuyện với ai nữa,chán wá tính rủ các bạn chơi chung.

Sao hôm mình test thì đăng ký account được nhưng không login được nên k thèm test nữa. Để mình test lại xem sao.:-/

angel9z

World of Dragon
(Game chơi nối mạng)

"Vương quốc Rồng" một câu truyện ly kì đầy hấp dẫn, lối chơi game nhập vai đầy lôi cuốn, bạn cần có một kết nối mạng để chơi, bạn có thể nâng cấp nhân vật, với nhiều sự lựa chọn, với hơn 10,000 đồ vật và hơn 1000 nhiệm vụ để sẵn sàng đối chọi và thử sức! Chúc các bạn có những giờ phút chơi game vui vẻ!

The launch of World of Dragons breaks new ground in the online games industry, conceived as the first multiplatform game where users can feel the RPG experience from Internet-connected mobile device.
World of Dragons has all the elements of the classic RPG where players can develop their character, choosing from among 4 races and 6 different professions, using more than 10,000 items in over 1,000 missions.

Video
:
YouTube - Gameplay: World of Dragons MMORPG for Mobile

Chỉ cần xóa đuôi 7z và tiến hành cài đặt!

mình download về đâu có đuôi .7z đâu bạn???

minhvubh

mình cài vô chơi ko đc, nhập đăng ký ma nó cú load gần cả tiếng đồng hồ mà ko đc. hic

angel9z

World of Dragon
(Game chơi nối mạng)
..............
Chỉ cần xóa đuôi 7z và tiến hành cài đặt!
mình dùng s40 k có s60 để xóa đuôi .7z z bạn có thể up file .jar lên dùm mình đc k?

Ko nên Quote bài viết quá dài nha bạn!!

Last edited by a moderator:

salemthecat100

cho mình hỏi là game free hay cần fee dậy các bros...thanks

PS: down quá trời mà thanks có mấy chục mạng, hài nhỉ