• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game nhập vai cực hay "Vương quốc Rồng" (Tiếng Anh) s60v3 240x320 J2ME!

nana2007nt

game này hay lắm đó mấy anh chị,chơi chung cho vui đi..đăng nhập không có tốn tiền gì đâu...có điều gprs máy em w950 không vào được...huhu...mượn e71 của ông anh chạy ào ào luôn..Rigister trên trang chủ cho nhanh....nick của em la meoly1102..mong việt nam mình sẽ có nhiều người tham gia..:p

khoa123

game này hay lắm đó mấy anh chị,chơi chung cho vui đi..đăng nhập không có tốn tiền gì đâu...có điều gprs máy em w950 không vào được...huhu...mượn e71 của ông anh chạy ào ào luôn..Rigister trên trang chủ cho nhanh....nick của em la meoly1102..mong việt nam mình sẽ có nhiều người tham gia..:p
Posted via Mobile Device trang chủ của nó là gì thía? Reg mãi mà hok đc nè

vip_police

link down cho man hinh 320*240 bi die roài.mình đang chơi Arnufen nhưng thấy trò này hay cài thử xem.fix lại link dùm mình với

nguoidaukhovy

có ai đăng kí được tài khoản trên trang wod-mobile.com không vậy.
tôi đăng kí mãi mà không được. help meeeeeeee.......:|

vip_police

Posted via Mobile Devicehelp. tro nay da up len phien ban moi.vao choi no bat update.k the update duoc.bac nao co file update post len cho moi nguoi down ve choi di.

hjts0ngf3

aj có bản v0.3.9 của 240x320 share đj :((
vào trang chủ thì ko thể nào down đc :((
tìm mãi trên google toàn của 320x240 :(

THCN

THẾ GIỚI RỒNG-GAME ONLINE-BẢN MỚI NHẤT V1.04-ALL MÀN HÌNH

THẾ GIỚI RỒNG
World of Dragons v1.04 ALL VERSIONS S60v3 J2ME

THẾ GIỚI RỒNG là một game nhập vai trực tuyến cực kỳ hấp dẫn. Bạn sẽ trãi qua một cuộc phiêu lưu tuyệt vời trong một thế giới với đầy rẫy những quái vật, ma thuật và khung cảnh thần tiên trong sứ mệnh trở thành người anh hùng vĩ đại của Iglion, và bạn có thể chia sẻ với hàng ngàn game thủ trên toàn thế giới.

Dưới đây là một số chi tiết về game:

* Chọn lựa nhận vật: Bạn có thể chọn:

o 4 chủng tộc: Người, tiên, orc và dark elf.
o Có 6 nghề nghiệp:Warrior, Mage, Thief, Priest, Druid, Shaman.
o Nam/nữ

* Có hơn 2000 loại vũ khí khác nhau bao gồm gươm, giáo, chùy, búa, dao găm, gậy...
* Hàng trăm loại phép thuật khác nhau.
* Có hơn 500 loại items trong hộp đồ.
* Diện mạo của nhân vật: Nhân vật của bạn có thể có diện mạo riêng, quần áo và vũ khí có thể hiển thị rõ ràng trong game. Bạn có thể trang bị cho mình những trang bị tốt nhất để có thể giành chiến thắng.
* Bạn có thể hoàn thành câu chuyện chính của trò chơi trong hơn 20 giờ.
* Hơn 50 giờ để hoàn thành nhiệm vụ phụ.
* Có hơn 200 nhân vật NPC trong game.
* Nhân vật của bạn có thể lên cấp từ 1 đến 60 và có thể cao hơn nữa trong những bản mở rộng sắp tới.
* Có hơn 40 loại quái vật và ma quỷ khác nhau.

PM: GAME NÀY TRƯỚC ĐÂY MOD BUUPHUCCT ĐÃ POST RỒI NHƯNG ĐÂY LÀ BẢN NÂNG CẤP ĐÃ FIX LẠI MỘT SỐ LỖI VÀ HỖ TRỢ TẤT CẢ CÁC LOẠI MÀN HÌNH.
CÁC BẠN CÓ THỂ TRUY CẬP VÀO TRANG WEB http://wod-mobile.com ĐỂ ĐĂNG KÝ VÀ XÁC NHẬN NHÂN VẬT QUA EMAIL.

01686539527

nói thật games này chơi tốn GPRS kinh khủng . ko tin mấy bạn chơi rồi tự kiểm tra xem . mình chơi chưa đến 1h mà dung lượng tải về hơn 2MB . trong khi games Anrufen chơi 1h dung lượng tải về ko đến 1MB :(