• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online china hình ảnh tuyệt đẹp

buithihuan

Đây là game online của china. Mình thấy hình ảnh đẹp nên down về chơi thử nhưng lại không đk đc nick. Up lên đây cho ae pda down về chơi và tìm cách reg nick nữa. Mình mất rất nhìu time rùi mà chưa reg đc. Bùn quá. Ae ai bít tiếng china, bít cách reg thì up lên chỉ mình với nhé.
Game này mình thấy có 6 nhân vật khác nhau có lẽ là tượng trưng cho 6 phái khác nhau. Game dung lượng down hơn 1mb khi bung ra là 1194kb.

Link down
http://gameta.cn/ota/jxol_download.jsp

ảnh về game chụp trực tiếp tại máy của mình
Ảnh khi vào màn hình đăng nhập

Ảnh các nhân vật trong game

Còn đây là icon ngoài màn hình

Bác nào biết reg nick nhớ up bài hướng dẫn em với nhé.

Last edited by a moderator:

bennychen

Có bản cho E63 ko bạn, để mình test thử xem, nhìn hình ảnh đẹp thật :U

bennychen

Đã có bác nào đăng ký game này được chưa? Hướng dẫn cho ae với nào, nhìn ghiền qúa mà ko biết chơi ntn :(

buithihuan

Hix. Kg lẽ pda mình kg ai bít tiếng china sao? Chán wá. Login kg đc chỉ mún đáp đt đi thui

anglelove_199x

Mình mún thông báo 1 tin vui cho ae pda.Chị mình vừa đi du học Trung Wốc về.Hehe.Thế là từ nay có pm nào của China thì đưa đây mình thịt cho.Còn game này,nếu ae có nhu cầu mình sẽ vh jùm nhưng rất tiếc,mình k bít vh pm java,chỉ bít sis thoai.Và game này fải đợi đến cuối tuần mình sẻ hd cak reg nik.Bởi vì mình đag thi học kỳ.Bố mẹ tich thu dtdd rồi.K test đc

buithihuan

Hjx. Tận cuối tuần cơ àh. Lâu qúa nhỉ. Kg bít là mình có đủ kiên nhẫn kg nữa

hai_phanthiet

De minh down ve roi dung google viet hoa xem sao.Minh dung mobile nen ko viet co dau dc,mong Mod thong cam

Mr_Sulla

Với những game OL của china thì việt hóa cũng chỉ được menu và mấy dòng cơ bản. Còn đâu toàn tiếng china do kết nối sever mới có. Ví dụ như tìm quest, nâng cấp đồ...Vì vậy vẫn rất khó chơi.

buithihuan

Vấn đề là kg reg đc nick. Và ae cần ng chỉ cách reg nick. Reg đc rồi thì khó cũng chơi đc

llTuyetTinhCocll

Mình mún thông báo 1 tin vui cho ae pda.Chị mình vừa đi du học Trung Wốc về.Hehe.Thế là từ nay có pm nào của China thì đưa đây mình thịt cho.Còn game này,nếu ae có nhu cầu mình sẽ vh jùm nhưng rất tiếc,mình k bít vh pm java,chỉ bít sis thoai.Và game này fải đợi đến cuối tuần mình sẻ hd cak reg nik.Bởi vì mình đag thi học kỳ.Bố mẹ tich thu dtdd rồi.K test đc

Dữ dữ....kiểu này chắc cuối tuần qua trấn lột DL cái N70 quá....

Vấn đề là kg reg đc nick. Và ae cần ng chỉ cách reg nick. Reg đc rồi thì khó cũng chơi đc

Đợi cuối tuần này xem sao bạn....pm khó thì còn ít ng xài....chứ còn game mà khó thì thôi rồi....nhiều ng chơi hơn là game dễ nữa á....

anglelove_199x

Có ai bít vh game java thì hd mình với.Mình vh game nay cho.Vỉ trog thư mục cài đặt k có file rsc thì vh kiểu gì?

hai_phanthiet

hình như game này ko thể đăng ký tài khoản được thì phải,mình post lên wap msinhvien.Com ko ai đăng ký được cả

buithihuan

Game đã có phiên bản chính thức rùi. Đây là google translate
"Võ Lâm Truyền Kỳ OL" đóng cửa phiên bản beta của khách hàng (1.0.1) có sẵn để tải về [10 Tháng Năm 24! Cập nhật]
mình mới down về dk thử mấy lần rùi mà chưa đc kg biết dk thế nào. Ai biết vào hướng dẫn mình với. Link down up trang 1 nhé.

Chỉnh sửa cuối:

buithihuan

Game china chưa vh lấy đâu ra tiếng việt. Chả hiểu dk kiểu gì mà mãi kg đc. Tức quá đi thôi

piore

Game này muốn reg thì ấn vào giữa rồi ấn cột bên trái:
dòg 1: tà khoàn
dòg 2: pass
dòg 3: nhập lại pass
dòg 4: nó bảo nhập mã gồm 12 số. Là gì thì mình chiu. Mình đã thử reg nhưg load mai ko xog

sathukobungu

@anglelove: anh chì có tool vh java trên pc thôi, e lấy k? Pc của em phải có font tiếng tàu nữa.