• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online china hình ảnh tuyệt đẹp

saodoingoi142

Moderator
bạn down về up hộ mình với minh f pó tay.thank hình đẹp wa

Mình đã Down về và up lại Linkdown cho các bạn ở phía trên bài viết của chủ Topic hoặc dưới bài viết này!!!_Các bạn vào Down lại nhé!!!Sau khi Down về nhớ bỏ đuôi .7z đi nha!!!;;)

piore

Ra phiên bản 1.02 rồi, ai vh bản v2 đi, sever đang tạm bảo trì, trong thời gian này hi vọng chủ top vh cho anh em

phonglanhtam1

hix bạn down file jar cho mình cái.Cái này minh f ko chơi được hix.thank bạn nhìu
Đang lên web tiếng trung cung kiếm được game 2d nhưng chua đăng ký được mây sgame này hay was

phonglanhtam1

ah gane bày bên box gocmobile co ten kiem the nhung minh khong kiếm được bản phù hơp chờ ông chủ topic này zay.day la link mediafire
http://www.mediafire.com/?tm4vqdjizmwxmjz

Chú ý viết bài với đầy đủ dấu bạn nhé!!!

bạn nào hướng dẫn mình cách tải bằng đuôi jsp với.thank

reg nick được rùi nhưng hình bị đứt nhìu wa'.Mình dùng n70me

Last edited by a moderator:

nhocjack

Bạn có thể nói rõ cách reg nick , để mình & mọi người biết đc ko ?

piore

Bạn có thể nói rõ cách reg nick , để mình & mọi người biết đc ko ?

game hiện bảo trì bạn à, mình vừa vh xog nó bảo trì. Đây là lần thứ 2 vh game này mà khôg chơi đc. Ức quá

buithihuan

Xin lỗi ae s60v2 nhé, tại mình đổi máy qua s60v5 rồi nên lâu kg qua đây, mấy game này chơi v5 khó wá mà máy mình kg hack phone nên kg có font china nữa, giờ chỉ chơi happy farm bên v5 thôi. Với cả giờ mình đang bận nhìu việc quá. Sắp cưới vợ rồi kg online thường xuyên đc

phonglanhtam1

aha sắp lấy vợ rùi ah.cung hỷ cung hỷ chúc các bạn hạnh phúc.Mình đã đăng ký được rùi nhưng lag Wa.Chắc do 2G yếu.
Đây là cách reg nick bên gocmobile
Vào game ấn sang trái 2 lần ấn ok sau đó chọn dòng bên trái tích vào ô bên trái rồi back ra chọn dòng thứ 3 sau đó chọn dòng bên trái để reg nick(Khuyên anh em lên đặt cả nick và pass giống nhau sẽ dễ dáng hơn) số điện thoại thì giống võ lâm 3 1234xxx.Sau đó game hiện ra 2 dòng ae chọn dòng thứ 1 là sever 1 rồi sau đó tạo nhân vật và chơi.Nếu ai vào sever không được thì chú ý ở phần đăng nhập dưới cái phần đánh nick pass có 2 cái ô để lựa chọn.Anh em tích vào ô thứ 2 mà có chữ OL j j đó ý.

nhocjack

Mình đã làm như bạn nói . Nhưng nó chỉ hiện lên 1 cái bảng đang kết nối ,mãi mà không hiên ra cái khác là như thế nào nhỉ

phonglanhtam1

Rất tiếc theo thông tin mới nhát thì game này đang trong giai đoạn beta thử nghiệm nên chưa có phiên bản mới 1 tuần nữa mới có hay sao ấy.
Nên phải chờ thui .

jimmi_qyu

Rất tiếc theo thông tin mới nhát thì game này đang trong giai đoạn beta thử nghiệm nên chưa có phiên bản mới 1 tuần nữa mới có hay sao ấy.
Nên phải chờ thui .

ĐAng viẹt hóa game này được chút ít, nhwung vẫn ngán ngẫm cái vụ tốn phí gprs quá, vì khi vh phải tét game nữa, mình thì ko thik chơi game onl nên bạn nào lúc trước pm nhờ mình vh game này thì thông cảm nha, chờ có bản mới mình vh menu và 1 số thứ cho game thôi.

nhocjack

Mình thấy game này khá nặng >1,3mb nên chắc là hình ảnh cũng đẹp .Tại ít game onl hay qúa Mình đang hy vọng vào game này lắm .

phonglanhtam1

Ẹc để khi nào nào có bản chính thức thì việt hòa luôn một thể bạn ah.Chứ mấy ông bên gocmobile luyện đến lv4x lại bị reset chơi lại từ đầu mà game này nặng và tốn mb lém chơi có 5p mà mất 1mb lận.Mình đang cày võ lâm 3.
Game chinese thì vào zkgame.com của china cũng giới thiệu nhiều game online lém.Bạn có thể lên game1313.cn, 7xi.net,game.d.cn ,mà tìm mình tìm chán rùi mà chưa có game nào hay cả.

Mỉnh cũng pít 1 chút tiếng trung để mình tét thử xem sao

Mời các bạn vô trang baoruan.com đảm bảo nhỉu game và phần mềm đang chờ đón các bạn!

Last edited by a moderator: