• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game] Sword Requiem v.1.0.3

anhthai

[Game] ( Update ) Sword Requiem v.1.0.5

Sword Requiem là game thuộc thể loại chiến lược, cốt truyện được diễn ra thời trung cổ với các chiến binh.

Những thay đổi v.1.0.5:
1. Fix the message for "Weapon Break".
2. Fix the STATUS UI.
3. Other bugs fixed.

[video=youtube;x-A7zKGQKBo]http://www.youtube.com/watch?v=x-A7zKGQKBo[/video]

Sword Requiem v.1.0.3

Tham khảo: Sword Requiem v.1.0.3

Chỉnh sửa cuối:

emxinhang

hôm nay máy chạy được android nên tải game này về chơi thấy hay lắm,giống như fire emblame của gba,nhưng có nhiều skill hơn.thank!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này chơi cực hay. Giống như mấy game chiến thuật theo lượt trên GBA hay SNES. Hình ảnh âm thanh cực kỳ hay. Giống như seri game Mộc Đế (Fire Emblem) trước đây.

Chỉnh sửa cuối:

hatnaf

Sao cái trò này chơi đến màn giết con trùm Knight Lv .12 thì đang đánh, dù đã giết hay chưa giết được nó thì nó vẫn báo Enemy Retreat và rồi sau đó màn hình đen thui luôn, vẫn phát tiếng nhạc và cứ như vậy hoài luôn. Không chơi tiếp dc nữa, có ai bị vậy ko hay qua được vòng đó chưa hu hu...

spellboundos

điểm hay của FE là có thể thu phục nhân vật, cái game này toàn cho nhân vật auto join, hơi chán
@hatnaf tớ mới chơi được đến màn 4, chắc chưa đến chỗ của bạn bị lỗi

hatnaf

điểm hay của FE là có thể thu phục nhân vật, cái game này toàn cho nhân vật auto join, hơi chán
@hatnaf tớ mới chơi được đến màn 4, chắc chưa đến chỗ của bạn bị lỗi

Thì nó là màn 4 đấy, giết con trùm xong đang đánh mấy thằng lính tự nhiên có thằng lính nhảy ra nói cái gì ấy rồi thằng trùm ( đã chết rồi ) kêu retreat rồi thế là xong luôn. Hic.....

spellboundos

tớ đến màn 7 rồi, không bị bug nào hết, cho mỗi 1 mình thằng tướng đi solo cả map :))
Cái màn 4 cậu thử đánh con tướng phía trên trước, sau đó cho thằng tướng vào cái thành, nói chuyện vớ vẩn rồi quay lại đánh con tướng kia xem có được không nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn nào chơi về nước rồi thì up lên một số hướng dẫn cho những người chưa chơi biết với. Thank nhiều.

hieutthh

^^! Mới chơi tới màn 11, công nhận càng ngày càng khó. Về sau mấy con Mage bên nó bắn ghê quá, toàn phải trốn vô góc mới bem nổi...

hatnaf

Có ai change dc class chưa, mình có 2 con change class dc là con tướng và con bơm máu. Nhưng ko biết tìm cái yêu cầu của nó để change là " Hero Tears " và cái gì đó của con bơm máu. Ai change dc rồi thì chỉ mình dc ko, thanks.

spellboundos

lên lv 15 là có thể change class và bạn phải kiếm được đúng cái yêu cầu thì mới change được, bạn cứ chơi rồi sẽ có hết thôi, nhớ là vào tất cả các nhà trong map và giết hết quân, đừng bỏ sót đứa nào trừ mấy thằng super man :))

hatnaf

lên lv 15 là có thể change class và bạn phải kiếm được đúng cái yêu cầu thì mới change được, bạn cứ chơi rồi sẽ có hết thôi, nhớ là vào tất cả các nhà trong map và giết hết quân, đừng bỏ sót đứa nào trừ mấy thằng super man :))

Vậy cái hero tear bạn kiếm dc ở vòng mấy thế, và úp lên con tướng ở vòng mấy vậy. Mình đang chơi vòng 7 . Thanks

hatnaf

Đang chơi đến Map 11, công nhận càng chơi càng hay. Có lẽ đây là game hay nhất trên Androi mình đã từng chơi, mấy hôm nay mất ăn mất ngủ vì nó. keke :D

spellboundos

Vậy cái hero tear bạn kiếm dc ở vòng mấy thế, và úp lên con tướng ở vòng mấy vậy. Mình đang chơi vòng 7 . Thanks

Hết map 13 là bạn có hero tear, tự động cho, tớ chơi đến bài 17 rồi, khó thật, tiếp viện ra nhiều đánh không xuể :D

hatnaf

Hết map 13 là bạn có hero tear, tự động cho, tớ chơi đến bài 17 rồi, khó thật, tiếp viện ra nhiều đánh không xuể :D

Mình thấy vòng 17 bình thường mà bác, dễ hơn map đánh thằng maskmen nhiều. Mấy bác chơi thế nào, chứ e chơi. Con shivah cưỡi rồng mạnh kinh khủng, trâu bò luôn. Thua mỗi con tướng, mấy con assasin chém vào nó mất có 1 giọt máu, kể cả chém fitness luôn cũng có 1 giọt máu. 1 mình nó chấp cả đám lính :D