• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game] Sword Requiem v.1.0.3

maubun12345

Mình thấy vòng 17 bình thường mà bác, dễ hơn map đánh thằng maskmen nhiều. Mấy bác chơi thế nào, chứ e chơi. Con shivah cưỡi rồng mạnh kinh khủng, trâu bò luôn. Thua mỗi con tướng, mấy con assasin chém vào nó mất có 1 giọt máu, kể cả chém fitness luôn cũng có 1 giọt máu. 1 mình nó chấp cả đám lính :D

hix em đang tắc đoạn có thằng Maskmen, nó trâu quá làm sao hạ được, bàn 8 hay sao đó =.=

firewind

^ Bàn 8 thì nhiệm vụ chỉ là hạ em Assasin trước khi thằng Maskmen nó đuổi kịp thôi mà. Hạ được Maskmen thì máu quá :D

hatnaf

hix em đang tắc đoạn có thằng Maskmen, nó trâu quá làm sao hạ được, bàn 8 hay sao đó =.=

Con Mask Men thì giết nó bình thường thôi bác ơi, nó ko trâu lắm đâu. Trâu nhất là con trùm cuối củ chuối kìa....

Đã Finish Game !.... Công nhận map 19 và 20 con trùm cuối Yersar " Củ Chuối " kinh khủng, hic. Map 19 máu nó 750 => Map 20a máu 1k4 => Map 20b máu 2k8 . Kinh @@, óanh nó muốn xỉu luôn. Nhưng rất may là tìm dc cách giết nó nên keke :D , rảnh sẽ làm 1 bài hướng dẫn cho các bác chơi dc Map 19 và 20 cũng như cách giết con " Củ Chuối " này. :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Con Mask Men thì giết nó bình thường thôi bác ơi, nó ko trâu lắm đâu. Trâu nhất là con trùm cuối củ chuối kìa....

Đã Finish Game !.... Công nhận map 19 và 20 con trùm cuối Yersar " Củ Chuối " kinh khủng, hic. Map 19 máu nó 750 => Map 20a máu 1k4 => Map 20b máu 2k8 . Kinh @@, óanh nó muốn xỉu luôn. Nhưng rất may là tìm dc cách giết nó nên keke :D , rảnh sẽ làm 1 bài hướng dẫn cho các bác chơi dc Map 19 và 20 cũng như cách giết con " Củ Chuối " này. :)

Bạn có kinh nghiệm gì thì làm một bài hướng dẫn cho anh em tham khảo nhé. Thank nhiều.

razer_krait

màn 8 gặp maskmen thì bỏ chạy cho nhanh đến giết thằng tướng, nó đuổi kịp thì đánh không lại đâu

hình ảnh clip nhìn có vẻ nhân vật cũng như hình ảnh ko đẹp cho lắm ko biết đúng ko vì chưa cài về chơi thử, ko biết so với Caligo chaser thì cái nào hay hơn nhỉ, về hình ảnh lẫn âm thanh và skill -đồ...Thanks:D

mikoha

~X:)-?~X(bác nào chỉ mình cách qua màn 12 với, đánh tới round 28 là có thằng nhảy ra nói cái quái j sudden death the la game over,chẳng hỉu dù là round 27 đã giết sạch tất cả kẻ thù.huhu.chỉ mỉnh với.game này chơi hay wa.:((

hatnaf

Cậu chép cái file save lên mình giúp cho, chứ chơi về nước rồi ko nhớ nữa. Mà ko lẽ giờ chơi lại từ màn 1-12 thì ko có thời gian.

DUYAT

Làm thế nào để changer được vậy, mình có mấy thằng lv trên 20 rồi mà ko làm được

bafknight

Mình cũng đang bị như bạn ở vòng 12, bạn qua bằng cách nào vậy chỉ mình với

Trước 28 turn thì mang thằng tướng bên mình đến cái ô xanh ở góc dưới bản đồ ý.

DUYAT

Trước 28 turn thì mang thằng tướng bên mình đến cái ô xanh ở góc dưới bản đồ ý.

vậy sao cảm ơn bạn, sao mình chẳng thấy ô xanh nào vậy bạn, sẵn đây bạn cho mình hỏi bbaay giờ mình muốn chơi lại từ đầu vòng 12 thì làm thế nào, mình lỡ save turn hết rồi

Chỉnh sửa cuối:

DUYAT

Cuối cùng cũng đã xong, công nhận càng chơi càng hăng, giống game mộc đế và trận chiến robôt thời xưa, dòng cuối tập hợp toàn mấy tên đầu to, có thằng trùm cuối máu nó tới 1200 lv45, đánh xong rồi nó sống dậy tập 2. Máu gấp đôi nhưng mình cũng đánh bại một cach dễ dàng, kết một câu game tuyẹt vời

BuuPhucCT

Well-Known Member
Một game mộc đế quá hay cho android nhưng thiết kế còn quá nhiều thiếu sót.

duongai

hix m` choi den cua 8 thi` chiu ko sao choi dc nua~.cho co 28 round ma danh thang tuong cuoi 2 lan`