• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 6 Adrenaline HD - GAME ĐUA XE (Cập nhật v1.3.3 - Google Play)

Status
Không mở trả lời sau này.

duylenguyen

giúp mình với, sao mình tải data về và cài đặt theo hướng dẫn SD-->gameloft-->games-->asphalt6 rồi khi vào game thì nó cứ bắt download lại data không vậy?, ai biết xin chỉ giúp mình với, thanks

duylenguyen

giúp mình với, sao mình tải data về và cài đặt theo hướng dẫn SD-->gameloft-->games-->asphalt6 rồi khi vào game thì nó cứ bắt download lại data không vậy?, ai biết xin chỉ giúp mình với, thanks
mình sài HD2 chạy android 2.3.5

mrdat1982

hơ hơ chẳng có bản nào cho i9003 cả nhỉ. người vn mà toàn thấy sài hàng sách chân cả...

duylenguyen

bật wifi down data thì một ngày đêm cũng chưa xong, hic, pro nào có cao kiến gì để chơi được trò này xin chỉ giáo (đang máu mà không chơi được bùn quá)

dangkikhowa9

bật wifi down data thì một ngày đêm cũng chưa xong, hic, pro nào có cao kiến gì để chơi được trò này xin chỉ giáo (đang máu mà không chơi được bùn quá)
bạn đã thử down data = wifi chưa , thông thường khi bị như thế là do data ở link bạn tải bị thiếu , bạn cứ bật wifi mà down , nó chỉ bắt down 1 số file thiếu thôi , tùy thuộc vào nhiều hay ít :D , mình hay bị thế , chỉ cần bật wifi down 5' là xong :D , chỉ có game nào data nặng quá thì nó load data để tìm data thiếu hơi lâu thôi :d
bác nào xài desire test thử bản này chưa vậy , kéo nỗi ko :(

conghungvn

anh em cho hỏi phát : game asphalt 5 em download data rồi mà mỗi lần vào chơi thì phải down 13M nữa,why?..híc

Chỉnh sửa cuối:

conghungvn

Cần gì wifi. miễn nhà bạn có mạng là được. lấy cái cap cắm điện thoại vào máy tính thì điện thoại sẽ lướt web vù vù khi đó tha hồ download gì chẳng được.
ủa bạn làm thế nào vậy? chỉ mình với??? Email:anhvaemsinhralacuanhau@gmail.com

bia333dl

bạn ơi cho mình hỏi là máy mình là sonnt ericsson xperia pro thì nên down phiên bản nào. Cảm ơn.

jenemy888

Có ai xài HD2 chơi e này chưa :-s :-s
Mình chơi hơi giật :(( :(( :(( Hay tại cấu hinh HD2 chưa đủ để chơi nhỉ :-s
Androi 2.2

daubc

Click vào link v1.0.8 nó lại nhảy vào link v3.1.5, nhờ bác kiểm tra lại dùm. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.