• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GAMELOFT] Asphalt 6 Adrenaline HD - GAME ĐUA XE (Cập nhật v1.3.3 - Google Play)

Status
Không mở trả lời sau này.

venusian

Moderator

dungbeo1825

thanks bác, check lần đầu thôi, ; lần sau vẫn để mạng là vẫn vào được, nãy em lại đi tắt mạng đi :D

cuulonggiang

Sao mình cài xong, vào games nó chạy xong đoạn video là out games luôn vậy.

:)) >> Pác này giống hệt tui hồi đầu chưa bít gì... mất gần tiếng đồng hồ dow Data về, vào game bình thường, nhưng nó load 1 lúc là tự out ra lun
Nguyên nhân: Cài sai phiên bản, hay nói nôm na là phiên bản bạn cài ko hỗ trợ dòng máy bạn đạng đang dùng.
Xử lý: Thì remove nó đi và tìm phiên bản khác phù hợp thôi...chả còn cách nào cả...ăn chơi đừng ngại mưa rơi...:D

to PhamQuang: Pác update phiên bản mới (v 1.0.8) thì cũng nên nói rõ cho anh em bít là nó hỗ trợ cho dòng máy nào....hay là hỗ trợ tất cả...để anh em còn dễ xài chứ... hôm qua vừa đánh liều cài cho máy thằng bạn thế mà OK lun, nó xài HTC Sensation XE with Beats Audio™

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
:)) >> Pác này giống hệt tui hồi đầu chưa bít gì... mất gần tiếng đồng hồ dow Data về, vào game bình thường, nhưng nó load 1 lúc là tự out ra lun
Nguyên nhân: Cài sai phiên bản, hay nói nôm na là phiên bản bạn cài ko hỗ trợ dòng máy bạn đạng đang dùng.
Xử lý: Thì remove nó đi và tìm phiên bản khác phù hợp thôi...chả còn cách nào cả...ăn chơi đừng ngại mưa rơi...:D

to PhamQuang: Pác update phiên bản mới (v 1.0.8) thì cũng nên nói rõ cho anh em bít là nó hỗ trợ cho dòng máy nào....hay là hỗ trợ tất cả...để anh em còn dễ xài chứ... hôm qua vừa đánh liều cài cho máy thằng bạn thế mà OK lun, nó xài HTC Sensation XE with Beats Audio™

Phiên bản Asphalt 6: Adrenaline HD v1.0.8 là do mình cập nhật. Bạn không để ý tới dòng [Android Market] ở bên cạnh à. Tức là phiên bản này đc CR từ Market nên gần như nó tương thích với tất cả các dòng máy :D

datrang007

Có bác nào có bản mới nhất cho Samsung Galaxy S I9000 ko ạ. Up cho em xin với. Cảm ơn các bác trước ạ.

mrduc164

Bác cho em hỏi có bản alphalt6 cho sensation XL không vậy. Em cài thử 3.0.9 mà không chạy được.

cuulonggiang

Bác cho em hỏi có bản alphalt6 cho sensation XL không vậy. Em cài thử 3.0.9 mà không chạy được.

cài bản 1.0.8 đi bạn.. thích hợp với hầu hết các dòng máy androi đó... link update bài đầu.. ra quán coffe wifi mà dowload data cho nhanh.. chúc bạn chơi vui vẻ ..

casper1983

Cho mình hỏi, mình tải mấy bản của Samsung nhưng toàn không tương thích với Samsung Galaxy Note,mình phải tải bản nào? Mà galaxy note sao kén game quá. Mình search thì thấy ít game cho no quá, hic

casper1983

HIc, mình cài vào thử rồi, nó hiện lên "Your device is not compatible with this game. Please request a refund". Bạn có cách nào khác không ??

Status
Không mở trả lời sau này.